Ipad vs Samsung Tab note 10.1

Ipad vs Samsung Tab note 10.1

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Posts
6,767
Reaction score
6,862
Msaada pliiz! Ipi kati ya hizi ina option nzuri! Hasa usomaji na upatikanaji wa vitabu mbalimbali kwa unafuu zaidi!
Nimekutana na mawazo yanayofanana kuwa product hizi zinafaa kwa VITABU ila ipi ni zaidi!
Natanguliza shukrani
 
Msaada pliiz! Ipi kati ya hizi ina option nzuri! Hasa usomaji na upatikanaji wa vitabu mbalimbali kwa unafuu zaidi!
Nimekutana na mawazo yanayofanana kuwa product hizi zinafaa kwa VITABU ila ipi ni zaidi!
Natanguliza shukrani

mkuu unataka kusoma vitabu tu au na shughuli nyengine? Kama ni vitabu tu hamna haja ya kupoteza hela karibia milion kwa tablet hizo zipo ebook reader za kuanzia 60,000 hadi 200,000 kutokana na choice yako

pia kuna makampuni yanauyouza vitabu kama barnes&noble na amazon wana e reader zao ili uweze kusoma vitabu vyao.

Sema ereader zinakua ni black and white na kama zina rangi basi resolution inakua ndogo.

411H%2B731ZzL._SX200_.jpg
 
Back
Top Bottom