Inzi kwenye Bia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inzi kwenye Bia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibukuasili, Nov 20, 2011.

  1. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nauliza, kiustaarabu inzi akiingia kwenye glass ya bia (au whisky) yako ukiwa bar, je ukiimwaga unatakiwa uilipe, au ni bar italipa kwa kutoweka maeneo yao safi mpaka kukawa na mainzi?
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,201
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Duh! Ndo bar za Dar zilivyo, kwa vile hata mahala pa safi inzi atakuja tu imagine kama kuna samaki pale au chakula chochote lazima inzi waje, so kwa kumwaga bia bar haihusiki na upotevu wa uchumi wako mzee!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sielewi kwa Tanzania ila kwa nchi ya nje, anakulipa kinywaji chengine na unaweza kupata service ya chakula bure pia
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Drink at u own risk
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja wa nchi jirani alimtoa nzi aliyeingia kwenye glasi yake iliyokuwa na bia, akamfyonza halafu akamtupa na kumwambia "buy yours...st***d!" baadae akashushia na ile bia iliyochafuliwa na yule nzi.

    Ilibidi tuhame pale mezani!
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,201
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahahahahahaaaaa! Nimecheka sana aisee....Enhee baada ya kuhama mkawa na amani?
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa kila alipokatiza nzi mezani kwetu, mashavu yanajaa mate! Mwishowe ilibidi tuondoke kabisa maeneo. Mshikaji alionesha ujasiri wa aina yake, kumbuka nzi mwenyewe ni yule "bwana afya" a.k.a "nzi wa kizungu"
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,201
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wale wa kijani wale, dar yataka moyo aisee!

    Lkn kwa bar za bongo hapa bar haikulipii hasara utakayopata labda mhudumu amekuvurugia mahesabu yako!
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    waandike basi, mbona kwenye parking wanaandika park at your own risk?
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamaa kiboko!
    Mi kwenye bia namwaga lakini kama nakamata whisky au brandy naomba kisoda namtoa kisha naendelea nayo.
    Lakini ilibidi watulipe. Imagine unapewa glass kubwa inayoingia bia nzima halafu umepiga funda moja tu nzi wa ccm huyo!
     
  11. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,416
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    We sıo mnywajı wa beer!
    Inzı akııngıa kwenye glası ya bıa hutakıwı kumwaga, jaza glası yako bıa mpaka juu kabısa zen chukua kıfunıko cha beer mtoe kıulaını huyo Inzı paspokumwaga hata tone, kısha chukua glası yako pıga fundo moja na endelea kutıa heshıma bar!
     
  12. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,416
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Yap! Huyo ndo anajua kutumıa hela yake!
    Inzı hana madhara kabısa kwenye bıa, akııngıa mtoe na uendelee kupıga masanga kama kawa!
    Tujıulıze tu, nyama tunayonunua kwenye butcher zetu uswaz mbona znakuwa zmezongwa sana na ınzı mbona tunanunua na kuleta kwa famılıa zetu?
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,522
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    unatakiwa umtoe huyo inzi kwa kijiti then umfyonze na ndio umtupe, huo ustarahabu wakulpna cc hatunaga.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,972
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Usiwe unatumia glass, tarumbeta ni mwisho wa matatizo.
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unamnyonya tu,unaendelea na bia yako.
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa...! Heshima bar eeeh!?
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nzi wa sisiem! Kaaz kwel!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,900
    Likes Received: 3,520
    Trophy Points: 280
    yaani umwage bia sababu ya nzi tu!?basi kuwa uyaone.ndo usharobalo au?sijakuelwa vizuri.unasema?mia
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimeuliza tu ili nijue kama nina rights kama mteja. Hata mimi kwenye vikali simwagi, ni mapokeo tu, sina sababu.
    Ushrubaro siujui im old skool!
     
  20. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wale wa kijani kama rangi ya "wenzetu"!
     
Loading...