Invest in Afrika

KARIA

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
717
472
Nimeangalia mpira wa Sunderland na Norwich umenifurahisha sana! Ila nimeboreka na Sunderland, jezi zao zimeandikwa INVEST IN AFRIKA! Ndio maana wamefungwa manina zao!
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,356
66,303
mbona hayo maneno si kwamba yana kasoro, "Invest in Africa" kwani ina maana mbaya au umeielewa vibaya??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom