Introductory remarks!!!

Introductory remarks!!!

malenga mwitu

New Member
Joined
Dec 10, 2011
Posts
3
Reaction score
3
Wanachama mpooooo! mimi ni mwanachama mpya wa ukumbi huu wa kipekee.Ni malenga chipukizi, mpenzi mkubwa wa kiswahili na bado mwanafunzi wa chuo kikuu cha Kenyatta. NAOMBA MNIPOKEE.AHSANTENI SANA.
 
Karibu sana malenga mwitu, ni matumaini yetu utashushia mambo kule kwenye jukwaa la lugha...
 
Karibu Mkuu. ID yako ya ngapi hii?
 
Wanachama mpooooo! mimi ni mwanachama mpya wa ukumbi huu wa kipekee.Ni malenga chipukizi, mpenzi mkubwa wa kiswahili na bado mwanafunzi wa chuo kikuu cha Kenyatta. NAOMBA MNIPOKEE.AHSANTENI SANA.

karibu sana maleng mwitu
 
Karibu malenga mwitu mpenzi mkubwa wa Kiswahili na ukaonyesha msisitizo 'INTRODUCTORY REMARKS', kweli unakipenda sana Kiswahili malenga mwitu.
 
Back
Top Bottom