Interview!

Pazi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
2,946
1,815
Jamaa kenda kwenye interview. Alipofika akambiwa "wait please" Jamaa akajibu " 75 kg Sir" Wakaona Lugha Gongana haipandi Wakamuuliza Ushawahi kufika Chuo Kikuu Chochote? Akasema Ndio naenda sana Pale Chuo Cha Mlimani na IFM kuchukua Wanafunzi na Tax yangu.
 
Jamaa kenda kwenye interview. Alipofika akambiwa "wait please" Jamaa akajibu " 75 kg Sir" Wakaona Lugha Gongana haipandi Wakamuuliza Ushawahi kufika Chuo Kikuu Chochote? Akasema Ndio naenda sana Pale Chuo Cha Mlimani na IFM kuchukua Wanafunzi na Tax yangu.
 
Back
Top Bottom