Internet ya Vodacom kusumbua usiku tatizo ni nini?

Internet ya Vodacom kusumbua usiku tatizo ni nini?

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
6,533
Reaction score
8,264
Ningependa kujua huwa kunakua na shida gani kuanzia saa nne usiku mpaka saa tano usiku? Mwanzo nilijua tatizo ni la simu yangu.

Lakini baada ya hili tatizo kujirudia kama siku nne mfululizo, ndo nikajua kuwa kunatatizo kwa upande wa Vodacom.

Naomba Vodacom mje mtolee ufafanuzi hili suala maana huenda kuna watu wanapata tatizo hili pasipo kujua nini sababu yake.
 
Ningependa kujua huwa kunakua na shida gani kuanzia saa nne usiku mpaka saa tano usiku? Mwanzo nilijua tatizo ni la simu yangu.
Lakini baada ya hili tatizo kujirudia kama siku nne mfululizo, ndo nikajua kuwa kunatatizo kwa upande wa vodacom.

Naomba vodacom mje mtolee ufafanuzi hili suala maana huenda kuna aatu wanapata tatizo hili pasipo kujua nini sababu yake
hawa voda wana wateja wengi ko wanafanya vituko bila sababu.
achana nao njoo ttcl
 
Back
Top Bottom