Internet ya bure


Mzux D

Mzux D

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
Mzux D

Mzux D

Member
Joined Dec 8, 2010
15 0 0
Wakuu vp nisaidieni jinsi gani ku-setting up intaneti ya bure kwenye simu na laptop?
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
Wakuu vp nisaidieni jinsi gani ku-setting up intaneti ya bure kwenye simu na laptop?
mh! sijakusoma, au ujaribu cheka time ya voda?
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
hakuna internet ya bure aisee,lazima ulipie
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Una umri gani?
 
zolong1

zolong1

Senior Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
146
Likes
10
Points
35
zolong1

zolong1

Senior Member
Joined Dec 12, 2010
146 10 35
vodacom kusurf facebook na grid ndo bure
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 704 280
Free means Freedom not Zero cost
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
ila yy anasema net ya bure kabisa cjui kama halimashauri yake ya kichwa ipo sawa
Jamani inawezekana mdau anamaanisha Chandarua.
Serikali inatoa vyandarua vya bure ila hadi ujiandikishe.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,549
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,549 2,615 280
Very simple! PM nitakujulisha.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,856
Likes
1,104
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,856 1,104 280
Jamani inawezekana mdau anamaanisha Chandarua.
Serikali inatoa vyandarua vya bure ila hadi ujiandikishe.
Sasa simu ya mkononi na laptop vina uhusiano na chandarua?
 
Mzux D

Mzux D

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
Mzux D

Mzux D

Member
Joined Dec 8, 2010
15 0 0
Dr phone umri culz hapa mie. Kuna jamaa m1 kaniambia ukiweka confir ya voda intanet na ubadl line ya zain hapo ndo utaona bure.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Dr phone umri culz hapa mie. Kuna jamaa m1 kaniambia ukiweka confir ya voda intanet na ubadl line ya zain hapo ndo utaona bure.
fafanuaa mkuu ili tusaidiane mawazo na unaposimuliwa jambo na m2 uckimbile kuja kufungua new treat hapa kwani magreatthinker wapo bze kutoa solution others utakutana na majibu ya ajabu ajabu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Huko tunakoelekea itabidi kabla huja join jf ulete cheti cha kuzaliwa tuhakiki umri wako.
vipi dogo upo std 7 au ndio unaanza form 1 mwakani?
yep ingesaidia mambo mengi kama haya ya kukurupuka ila nina nyongeza yakuongezea hapo kwamba itabidi na wanajamii wote wasajiliwe kama line za simu tulivyosajili
 

Forum statistics

Threads 1,238,994
Members 476,289
Posts 29,339,247