Mbona ipo wazi toka kitambo! Wanawakimbia wanawake zao wa kichaga Wana roho za kiisrael mfno wa machame, plus gubu,dharau na hawana mahaba ya kike, pesa tu 24/7... Na wachaga kike pia wanaolewa sana wasukuma na wakurya sababu Wana ka ubabe flani ivi... Lakini wewe mhaya au mnyakyu mjuaji mtashindwana na wadada kichaga hasa mwenye kielimu chake kidogo kichwani na vipesa kwao au ht makabila pwani tuliozoea kucheza bao nadra sana kuoana na wanawake kichaga utapelekeshwa sana labda umzidi vitu vingi au umkojoze haswa!!!