Ayatollah the Bird
Senior Member
- Jul 30, 2026
- 182
- 412
- Thread starter
- #21
UhakikKwa hiyo maji ni mengi nyumbani
UhakikKwa hiyo maji ni mengi nyumbani
Kwani wachaga wakoje?Sio kama wachaga
MaendeleoHata wazaramo siku hizi wanaoa wachaga
na ukishapigwa tu hivo, ujuange ni ngori imeingia joh!🐒Ukiwowa binti wa kikenya inakuwanga ngori juu ukifanya kosa dogo tu unapigwa buti ya pumbu.
Asante!
Ni noma mazee.na ukishapigwa tu hivo, ujuange ni ngori imeingia joh!🐒
Sio kwamba ni underdevelopment?Maendeleo
na ukishapigwa tu hivo, ujuange ni ngori imeingia joh!

Hii kwa kiswahili ni aje? Nimetoka kapa mazima aisee!na ukishapigwa tu hivo, ujuange ni ngori imeingia joh!🐒
Mimi na wenzangu 3 mama yetu ni muingereza baba ni mromboKama saiv mm mama yangu ni mganda baba yangu mchagga.
asilimia kubwa ya wachagga wameoa Kenya, Uganda na mataifa za ulaya.
Ndiyo mkuuWatu kuzoeana kumepitiliza wanaaua kuvuka mipaka
Wabahili wa uchiKwani wachaga wakoje?
Mwanamke Akiwa Wa Kwanza Kuomba Sexx, Kuna Mambo Matatu
Moja, Huenda Kazama Mapenzini
Mbili, Huenda Yupo Kwenye Ovulation
Tatu, Ametoka Kusexx Na Mtu Mwingine Anataka Kukuuzia Mimba Kwa Bei Ya Jioni.
Ni Hayo Tu
Wachaga hawaolewi bali huenda kutafuta mali wale na kaka na wajomba zao ambao ndiyo waume zaoKama saiv mm mama yangu ni mganda baba yangu mchagga.
asilimia kubwa ya wachagga wameoa Kenya, Uganda na mataifa za ulaya.
La hasha!Wabahili wa uchi
Manka ananisusia kila uchaoLa hasha!