Institute of Accountancy Arusha, chuo cha hovyo kabisa

Institute of Accountancy Arusha, chuo cha hovyo kabisa

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,709
Reaction score
103,727
Jana wanafunzi walikwenda kwenye chumba cha mtihani kufanya mitihani yao ya supplementary, wakakaa saa nzima. Mwishowe wanaambiwa kuwa hakuna mtihani watoke wasubiri mpaka watakapo tangaziwa tena. wanafunzi wapo hawajui la kufanya! Mwanafunzi kajiandaa, isitoshe kuna masuala ya fedha hapo maana wanajitegemea kuishi hapo kabla ya kuanza masomo. Ghafla mtu anaambiwa hakuna mitihani subiri mpaka wiki ijayo!
 
Institute nying zna changamoto sana
changamoto siyo kama hizi ambazo ziko ndani ya uwezo wa chuo. mtoto anaingia kwenye mtihani unamwambia mtihani haujatungwa. This is silly, Ndalichako has to be informed of this rubbish! Core/primary function ya mwalimu ni kufundisha then kongamano, washa ni secondary!
 
naskia zile computers machogo tulizosomea sisi hapo 2007 bado zipo zinatumika mpk leo? ni kweli Mkuu?
 
Hiyo ndio adhabu yao ya kusapua, siku nyingine waache kupata sapu [emoji23]
 
Kuna kauli moja aliwahi kuitoa bwana Philipo Mulugo alipo kuwa Naibu waziri wa elimu kuhusu supplement pale kwenye chuo cha ualimu Msasani Tukuyu ila sikumbuki exactly words aliyo sema. Anaye kumbuka anikumbushe please
 
Kuna kauli moja aliwahi kuitoa bwana Philipo Mulugo alipo kuwa Naibu waziri wa elimu kuhusu supplement pale kwenye chuo cha ualimu Msasani Tukuyu ila sikumbuki exactly words aliyo sema. Anaye kumbuka anikumbushe please
alisema SUP ni somo kama masomo mengine
 
Hist. B

Geo. B

Eng. C


Div. 1.7
Mbezi Beach High school (2011)
Basi sasa hayo masomo ya "nguin" mwanafunzi mzuri huwa anapata- A- throughout! By this token , you were a weak student. Mtu wa PCB akipata hivyo, I'll admire him not a HGE student! All in all kwa shule kama hizo za "wafanyi biashara" ulijitahidi
 
Basi sasa hayo masomo ya "nguin" mwanafunzi mzuri huwa anapata- A- throughout! By this token , you were a weak student. Mtu wa PCB akipata hivyo, I'll admire him not a HGE student! All in all kwa shule kama hizo za "wafanyi biashara" ulijitahidi
Duh [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom