Ingiza vocha hii, utapiga simu bure forever mitandao yote


Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
39
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 39 145
Nina vocha ambayo ukiingiza, utaweza kupiga bure kwenda popote. Ili wahusika wasiishtukie, atakayebonyeza HAPA nitapata ID yake na nitamtumia kwenye PM. Ukiipata usirudi kuiweka hadharani ili tuendelee kufaidi.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Mhh leo ni siku ya wajinga?
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
39
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 39 145
Haya sasa, mmoja ameshaingiza na anatwanga bure kote kote. Ameni PM kunishukuru, lakini nimemuomba asiiweke vocha hadharani.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
logo.gif
blog_advert.gif


airtel.jpg



  • navbit-home.png
  • JamiiForums Message

JamiiForums Message


PakaJimmy, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
  1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
  2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Sinkala, acha usanii bana!...
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Sinkala, acha usanii bana!...
PJ mkuu, kumbe na wewe vye bure unavipenda? Umenifurahisha sana, au ulitaka ujua ukibofya pale nini kitatokea kama nilivyofanya mimi?
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
39
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 39 145


Sinkala ulitaka thanks za bure sio? Umesahau kwamba linki za thanks zinatofautiana kwa kila ID na post...
Aisee wewe umenishtukia! Ila sijagongewa senksi siku nyingi, bahati mbaya jaribio langu limeshindikana. Hata napo mnisamehe kwa usumbufu, japo niliweka kwenye jukwaa la udaku.
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Nina vocha ambayo ukiingiza, utaweza kupiga bure kwenda popote. Ili wahusika wasiishtukie, atakayebonyeza HAPA nitapata ID yake na nitamtumia kwenye PM. Ukiipata usirudi kuiweka hadharani ili tuendelee kufaidi.
Unatufundisha wizi na kufanya dhulma???!!!!!!!!!!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Aisee wewe umenishtukia! Ila sijagongewa senksi siku nyingi, bahati mbaya jaribio langu limeshindikana. Hata napo mnisamehe kwa usumbufu, japo niliweka kwenye jukwaa la udaku.
Pokea yangu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,386
Members 475,533
Posts 29,286,730