INDIA: Wananchi wapanda miti Million 50 kwa masaa 24

INDIA: Wananchi wapanda miti Million 50 kwa masaa 24

Kudadeki,
Narendra yuko serious sanaa na nchi yake. Wamejipanga.
Marekani kuna wanasiasa vichaa kama Al Gore wanahubiri kuwa Global Warming ni hoax.
Say what?seems huelewi unachoandika ila Al Gore devotion in global warming is like religion anajulikana kwa kazi yake na ilimfanya ashinde Oscar kwa documentary yake ya inconvenient truth kuhusu global warming,kwa ufupi Al Gore ni opposite na ulichoandika
 
Say what?seems huelewi unachoandika ila Al Gore devotion in global warming is like religion anajulikana kwa kazi yake na ilimfanya ashinde Oscar kwa documentary yake ya inconvenient truth kuhusu global warming,kwa ufupi Al Gore ni opposite na ulichoandika

Thank you for educating me Koba.
I heard a lot of American politicians debating about this and Gore was among them, so i thought he was a nut job.
I had a quick judgement on him but today umenifungua macho thanks mkubwa.
 
Back
Top Bottom