Inawezekana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakalende, Jan 4, 2011.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    01_11_300877.jpg [​IMG]
    Mfanyabiashara wa ndoo za plastiki akiwa amepakia mzigo unaozidi uwezo wa baiskeli yake katika eneo la Tandika Mikoroshini jijini Dar es Salaam jana. Picha kwa hisani ya HabariLeo

    Hakuna kisichowezekana, itategemea kiasi cha bidii uliyoweka
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,873
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Uyu jamaa anatumia nguvu za giza!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh! Kwa kweli ujasiriamali mgumu!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila Mtanzania!:whoo:
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inawezekana kumbe.
     
Loading...