Inauma lakini maisha lazima yasonge mbele

Inauma lakini maisha lazima yasonge mbele

[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] sio wote walio jf ni madogo...kuwa na heshima unabishana na mzazi wako ujue
usiwe na hasira Dogo,
haya mambo ya kumvuta demu Ghetto sio ya Mzazi kabisa, utakapoanza kulea utaona tofauti
sisi tulishayakuta na tukayakabili
huyo Demu atarudi na utamla kiulaini
shusha moyo na msamehe hana pa kwenda na km utakata mawasiliano haupiti mwezi utatuhabarisha kupitia uzi huuhuu
Miezi 6 haipiti utamuoa au utamuacha kabisa na MIMBA yako
 
Ulikosea mbinu... Kama huyo Headmaster mpumbavu huko Dodoma
.
 
Ilishanikuta hiyo mimi alisema hana baada ya muda aliniambia hajawahi kunipenda siendani naye wakati nilishamuweka moyoni
 
Back
Top Bottom