Inatosha David Moyes, nasema inatosha


G

GABRAISON5

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2013
Messages
204
Likes
13
Points
35
Age
26
G

GABRAISON5

JF-Expert Member
Joined May 13, 2013
204 13 35
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,959
Likes
3,140
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,959 3,140 280
Timu imegota hii. Hata kubet upande wake unaogopa! Watu wanaenda kucheck mechi ya man huku juu wamevaa jezi ya man city,ndani ya man u.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
683
Likes
41
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
683 41 45
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
kila siku mnataka mcheke nyie tu kwani wengine hatuna haki?,sasa hivi na sisi ni zamu yetu!
 
G

GABRAISON5

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2013
Messages
204
Likes
13
Points
35
Age
26
G

GABRAISON5

JF-Expert Member
Joined May 13, 2013
204 13 35
ilisha kila siku mnataka mcheke nyie tu kwani wengine hatuna haki?,sasa hivi na sisi ni zamu yetu!

Wazoefu na hii hali watusaidie ushauri basi
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,245
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,245 34 145
halafu kutokea mlipo kwenda mbele mnahitaji 12 points na kurudi nyuma points 14, wapi rahisi kuelekea?
jmosi Newcastle mnaenda kwao kupakatwa.....teh teh teh teh....

MAN City tupppooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!
 
JUST

JUST

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
554
Likes
5
Points
33
JUST

JUST

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
554 5 33
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
Pole ila unahisa ngapi man u?
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
NIONAVYO MIMI:KUFUATIA UNITED 0-1 EVERTON PALE SHAMBA LA BIBI.

Smalling jana amemfutia aibu sana Nemanja Vidic,Lukaku alikuwa anamgeuza vyovyote anavyotaka na kuelekea golini kwa De Gea then Smalling ana-block mipira ya Lukaku!

Kumchezesha Rooney kama striker pekee ni sawa na Lory kuliwekea lita moja ya mafuta,jana Moyes katumia robo ya nguvu za Rooney.Ni bora Shabaranks angecheza striker,Giggs akaanza kushoto na Rooney akacheza dimba la juu.

Baada ya Vallencia kushindwa kumpita Bryan Oviedo,Moyes alifanya sub nzuri ya kumuingiza Januzaj na alionekana kuleta uhai.Ukiondoa Rooney,RVP na De Gea wachezaji wote wanaobaki ni kama hawaitendei haki united!

United sio mbaya kiivyo,moyes anashindwa kupanga kikosi kutoka na ubora wa timu pinzani.James McCarthy na Gareth Barry walitisha sana jana.

Kumchezesha Giggs dimba inategemea unacheza na timu gani,Giggs angeanza winga ya kushoto,Rooney na Mawigi kwenye dimba.Kagawa na chicharito washambuliaji,Vallencia beki na Januzaji winga.

Asante Roberto Martinez kwa kuandika historia mpya!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
Njoo darajani ama kama una nguvu na physic njoo Emirate upate raha
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,276
Likes
906
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,276 906 280
NIONAVYO MIMI:KUFUATIA UNITED 0-1 EVERTON PALE SHAMBA LA BIBI.

Smalling jana amemfutia aibu sana Nemanja Vidic,Lukaku alikuwa anamgeuza vyovyote anavyotaka na kuelekea golini kwa De Gea then Smalling ana-block mipira ya Lukaku!

Kumchezesha Rooney kama striker pekee ni sawa na Lory kuliwekea lita moja ya mafuta,jana Moyes katumia robo ya nguvu za Rooney.Ni bora Shabaranks angecheza striker,Giggs akaanza kushoto na Rooney akacheza dimba la juu.

Baada ya Vallencia kushindwa kumpita Bryan Oviedo,Moyes alifanya sub nzuri ya kumuingiza Januzaj na alionekana kuleta uhai.Ukiondoa Rooney,RVP na De Gea wachezaji wote wanaobaki ni kama hawaitendei haki united!

United sio mbaya kiivyo,moyes anashindwa kupanga kikosi kutoka na ubora wa timu pinzani.James McCarthy na Gareth Barry walitisha sana jana.

Kumchezesha Giggs dimba inategemea unacheza na timu gani,Giggs angeanza winga ya kushoto,Rooney na Mawigi kwenye dimba.Kagawa na chicharito washambuliaji,Vallencia beki na Januzaji winga.

Asante Roberto Martinez kwa kuandika historia mpya!
Hii ndio inaitwa EPL, yashapita hayo...wagange yajayo....huwezi kumfundisha Moyes kazi

 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
man u saizi haina tofauti na anshanti
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,542
Likes
1,470
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,542 1,470 280
Ha ha ha haaaa!Mlikuwa mnatucheka chelsea kwa kutimua makocha mara kwa mara, haya ngoja tuone sasa na nyie kama mtaendelea kuulea huu mzigo (Moyes)
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Man u chama langu toka ktambo.nilikuwa najivunia kuwa shabiki wa hii klabu niliogopwa na kila timu pale uingereza ulaya na dunian kote waliniheshimu ila moyes tangu umeichukua timu kila mtu anakuja ot anafanya yake anaondoka.nasema inatosha
mtazoea tu..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
halafu kutokea mlipo kwenda mbele mnahitaji 12 points na kurudi nyuma points 14, wapi rahisi kuelekea?
jmosi Newcastle mnaenda kwao kupakatwa.....teh teh teh teh....

MAN City tupppooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!
forza la the citizens
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,598
Likes
593
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,598 593 280
forza la the citizens
Inanifurahisha kuona city imepeta mashabiki hadi tanzania iseee sio mchezo ila nadhani ni uoga tu wa kushabikia timu zenu za zamani ...nigeomba uniambie hapo kabla ulikua unashabikia timu gani au ndo we ni wa juzi tu hapa wakati man city inanunuliwa na wauza mafuta ndo muda wewe ukaanza kushabikia mpira.
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,245
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,245 34 145
Inanifurahisha kuona city imepeta mashabiki hadi tanzania iseee sio mchezo ila nadhani ni uoga tu wa kushabikia timu zenu za zamani ...nigeomba uniambie hapo kabla ulikua unashabikia timu gani au ndo we ni wa juzi tu hapa wakati man city inanunuliwa na wauza mafuta ndo muda wewe ukaanza kushabikia mpira.
ilipo washinda WB jana...!
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
NIONAVYO MIMI:KUFUATIA UNITED 0-1 EVERTON PALE SHAMBA LA BIBI.

Smalling jana amemfutia aibu sana Nemanja Vidic,Lukaku alikuwa anamgeuza vyovyote anavyotaka na kuelekea golini kwa De Gea then Smalling ana-block mipira ya Lukaku!

Kumchezesha Rooney kama striker pekee ni sawa na Lory kuliwekea lita moja ya mafuta,jana Moyes katumia robo ya nguvu za Rooney.Ni bora Shabaranks angecheza striker,Giggs akaanza kushoto na Rooney akacheza dimba la juu.

Baada ya Vallencia kushindwa kumpita Bryan Oviedo,Moyes alifanya sub nzuri ya kumuingiza Januzaj na alionekana kuleta uhai.Ukiondoa Rooney,RVP na De Gea wachezaji wote wanaobaki ni kama hawaitendei haki united!

United sio mbaya kiivyo,moyes anashindwa kupanga kikosi kutoka na ubora wa timu pinzani.James McCarthy na Gareth Barry walitisha sana jana.

Kumchezesha Giggs dimba inategemea unacheza na timu gani,Giggs angeanza winga ya kushoto,Rooney na Mawigi kwenye dimba.Kagawa na chicharito washambuliaji,Vallencia beki na Januzaji winga.

Asante Roberto Martinez kwa kuandika historia mpya!
Ulishawahi kuwa kocha hata wa Timu ya Wanawake tu? Au wewe ni kama watz ambao akihisi kichwa kumuuma yeye haraka sana anakimbilia kumeza dozi ya malaria? Yaani mtu unajifanya daktari hata definition ya "Pathology" tu huijui!!!!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Man U jana hawakuwa wanafanya chochote, mashambulizi yao ni ya kubahatisha tu. Mechi nzima wameshanya shambulizi moja tu la maana, lile ambalo Danny Welbeck alipiga kichwa likagonga mlingoti...hadi comentator akasema...beki ya Everton ilipanic kutokana na shambulizi hilo...baada ya hapo hakukuwa na lolote la mana. Timu ilikuwa inaonekana inataka kucheza, lakini mbinu zikakosekana...

Mlinda mlango wao..anajitahidi lakini naye ni mmbambaishaji mkubwa...kwanini anapenda kuzuia mipira kwa kutegemea miguu..hata lile goli alilofungwa...alitaka kubahatisha kuzuia kwa mguu...mpira ukampita...Sasa na mabeki wafanye nini?

Kama Chris Smalling asingekuwa makini, jana wangepigwa hat-trick.... Lukaku alikuwa "spot on"...Kudos!
 
amoneyazan

amoneyazan

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
670
Likes
341
Points
80
amoneyazan

amoneyazan

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
670 341 80
Kwahiyo Ndo umejiengua mkaka? Au ni simba akinyeshewa
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437