Inasikitisha sana halafu inauma

Kuna vitu vishakuwa kama fasheni siku hizi. Unaweza ukakutana na threads hata 3 per day zinaongelea swala la kufumua marinda. Wananikera!!
usikereke! ndo mambo ya kisasa hayo!
 
Hii mada ina ukweli mkubwa,umesahau wanaume kulalamika Wanawake wana Rambo,na wanawake kulalamika Wanaume vibamia.

Hahaha...kazi ipo.
Haya mambo yanakua magumu kwasabu pande zote mbili zina matatizo na hakuna upande unaokubali matatizo yake so tugegemee haya malalamiko kila siku humu
 
Wanaosuguliwa sikuhizi hawasemi wanaogopa kuibiwa mabwana zao.....wasuguaji kwa sasa ni viumbe adimu kama vile ilivyokazi kupata mwanamke mweusi tii Dar es salaam
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…