Inasikitisha, mtoto apewa jina "SOLAR"

Inasikitisha, mtoto apewa jina "SOLAR"

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,976
Reaction score
168,475
Baada ya karabai ya Ensol Solar kuwa ndio mwanga pekee usiku wa kuzaliwa mtoto huyu mgongoni mama yake kampa mtoto jina la Solar.



522777_4800643732901_780373689_n.jpg
 
Hivi wale wanaoitwa baiskeli inawezekana wakati wa uchungu mamake alipelekwa hospitali kwa baiskeli eeh?..!!
 
  • Thanks
Reactions: awp
Hilo mimi kwa maoni yangu ni jina zuri sana maana mtoto atakuwa ni nuru
 
BRO LEE acha hizo, mimi naitwa nchumeno inamaana mzazi wangu alitumia nchumeno?
 
Last edited by a moderator:
awp, kuna majina mengi ambayo kwa kweli wahusikaa ndo hasa wanaweza kuyafafanua, kwa mf nilisoma na bwana mmoja aliyeitwa sabuni kwa tafakari ya haraka haraka labda yy ndo wa kwanza nguo zake kufuliwa kwa sabuni alipozaliwa!!! hilo la kwako kiboko Nchumeno!
 
BRO LEE acha hizo, mimi naitwa nchumeno inamaana mzazi wangu alitumia nchumeno?

Hiyo style bila shaka ilikuwa ni favourite ya baba yako. Msumeno wakata kotekote ati
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: awp
Hivi wale wanaoitwa baiskeli inawezekana wakati wa uchungu mamake alipelekwa hospitali kwa baiskeli eeh?..!!

mapunda vipi nahisi atakuwa amebebwa kwenye punda kwenda kujifungua!
 
Back
Top Bottom