Inasadikika

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Wanawake wengi wanaoishi Uswahili Wanajua kukata mauno wakiwa wana Faragha ukilinganisha na wale wanaotokea/ishi kule mijengoni kulikojengeka kwa Ramani(ushuani)
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,245
2,000
Mkuu kwa hiyo kati ya pesa na viuno utachagua nini??!Ila kwa mtazamo wangu inategemea mtu na mtu
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,772
2,000
Mie nimekulia uswahilini kwa Matola ila kiuno gogo nikikata naenda mzima mzima kuanzia mabega hadi magoti.....

Kukata kiuno ni juhudi za mtu binafsi, hivi V-Money amekulia uswahilini au ushuani? Au ni sababu ya asili ya kazi yake ndo maana inabidi ayakate???!!!1
 

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Mie nimekulia uswahilini kwa Matola ila kiuno gogo nikikata naenda mzima mzima kuanzia mabega hadi magoti.....

Kukata kiuno ni juhudi za mtu binafsi, hivi V-Money amekulia uswahilini au ushuani? Au ni sababu ya asili ya kazi yake ndo maana inabidi ayakate???!!!1
hivi V-money anakata kweli ukilinganisha na Ray c?
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,772
2,000
hivi V-money anakata kweli ukilinganisha na Ray c?

Hizi ni enzi bili tofauti, enzi za kiuno bila mfupa ilikuwa hakuna kama Ray C, ila kwa sasa kwakuwa Ray C hayuko sokoni anaonekana hafui dafu kwa V- Money..

Siko mlinganishaji mzuri, labda zikiwekwa video zao wote hapo tena slow motion hapo ndo naweza sema huyu kamzidi mwezie. Ila wote wana pumzi ya kulichakata jukwaa kwa mauno.
 

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Mie nimekulia uswahilini kwa Matola ila kiuno gogo nikikata naenda mzima mzima kuanzia mabega hadi magoti.....

Kukata kiuno ni juhudi za mtu binafsi, hivi V-Money amekulia uswahilini au ushuani? Au ni sababu ya asili ya kazi yake ndo maana inabidi ayakate???!!!1
Kingine wanaojua kukata hua hawasemagi hadharani.... Kauli zao ni kama hizi hizi
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,772
2,000
Kingine wanaojua kukata hua hawasemagi hadharani.... Kauli zao ni kama hizi hizi


Heheheheheeheheehehehee hizi kauli ni kweli kwa vijana, ila kwa kikongwe bin kigagula kama mie ni gogo tena la mbuyu.... Ziitoooo aahahahahhaaa
 

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Heheheheheeheheehehehee hizi kauli ni kweli kwa vijana, ila kwa kikongwe bin kigagula kama mie ni gogo tena la mbuyu.... Ziitoooo aahahahahhaaa
tena wazee ndo nuksi... vijana wala chips siku izi wanaomba poo kwa wakongwe
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,772
2,000
tena wazee ndo nuksi... vijana wala chips siku izi wanaomba poo kwa wakongwe

Weeh usinitafutie bifu na vijana....

Mie kizee bana sina movumenti zozote zile nimetulia tulii kama maji ya mtungini eehehehehee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom