Inamaana Clouds TV ndo imekua TV ya taifa?

Inamaana Clouds TV ndo imekua TV ya taifa?

Akipiga simu Clouds mnaanza kwa nini apige kule kwani ni TV ya taifa? Akisema TV zote zijiunge TBC kwa taarifa ya habari mnakuja oooh kwa nini tulazimishwe kuangalia TBC, tena mnakoleza na majina yenu eti TBCCM. Watanzania kwa unafiki tunabobea. Eti leo tunajifanya tunaipenda TBC kisa Rais kapiga simu Clouds TV.
 
Hii ina maanisha nini??

Mosi,Wadau wamekuwa wakilalamika sana juu ya TBC kiasi amabacho kumbe content yao hata mkuu wa nchi haifuatilii labda sababu haimvutii mtazamaji ama imekaa kiCCM kiasi analazimika kuangalia vyombo vya habari binafsi ili apate ukweli wa kinachoendelea kwenye jamii. Rejea mtangazaji wa TBC kipind cha kampeni ambaye alithubutu kuruka baadhi ya vichwa vya Magazeti sababu vinamzungumzia Lowassa.

Pili, Naona dalili mbaya ama ishara inatumwa kwa Viongozi wa Media ya Taifa TBC indirectly. Kama viongozi hawa wapo makini inabid wajitathimini kwamba iweje kila siku Raisi apoge simu Clouds tu na sio kwa Chombo cha serikali.

Tatu, Inawezekana kuna Jambo linaendelea ambalo mimi na wewe hatulijui kati ya Raisi(serikali) ndio maana kila mara raisi pamoja na watendaji wengine wa serikali inabid wajlchomoze kupitia clouds aidha kufafanua jambo ama kujibu hoja sinazojitokeza kwa wananchi mbalimbali hata kama wananchi hao wanatokea sehemu ambako clouds TV haipatikani.

Ushauri wangu kwa serikali(Raisi), ianze kupenda vyake kabla ya kuanza kushoboka na vya jirani. Huwezi himiza wananchi wawe wazalendo kwa kupanda pangaboi wakati ww serikali unapanda fastjet.
 
kizuri chajiuza. Mkuu wa kaya kaona utendaji wa hali ya juu kwa hawa ndugu, hata TBC wao si wamekazana na CHEREKO.
 
Hii ina maanisha nini??

Mosi,Wadau wamekuwa wakilalamika sana juu ya TBC kiasi amabacho kumbe content yao hata mkuu wa nchi haifuatilii labda sababu haimvutii mtazamaji ama imekaa kiCCM kiasi analazimika kuangalia vyombo vya habari binafsi ili apate ukweli wa kinachoendelea kwenye jamii. Rejea mtangazaji wa TBC kipind cha kampeni ambaye alithubutu kuruka baadhi ya vichwa vya Magazeti sababu vinamzungumzia Lowassa.

Pili, Naona dalili mbaya ama ishara inatumwa kwa Viongozi wa Media ya Taifa TBC indirectly. Kama viongozi hawa wapo makini inabid wajitathimini kwamba iweje kila siku Raisi apoge simu Clouds tu na sio kwa Chombo cha serikali.

Tatu, Inawezekana kuna Jambo linaendelea ambalo mimi na wewe hatulijui kati ya Raisi(serikali) ndio maana kila mara raisi pamoja na watendaji wengine wa serikali inabid wajlchomoze kupitia clouds aidha kufafanua jambo ama kujibu hoja sinazojitokeza kwa wananchi mbalimbali hata kama wananchi hao wanatokea sehemu ambako clouds TV haipatikani.

Ushauri wangu kwa serikali(Raisi), ianze kupenda vyake kabla ya kuanza kushoboka na vya jirani. Huwezi himiza wananchi wawe wazalendo kwa kupanda pangaboi wakati ww serikali unapanda fastjet.
teteh wacha povu wewe, kuweni wabunifu umtatoboa
 
Wadau,

Nimepatwa na kigugumizi leo nilipokua nikiangalia kipindi cha 360 baada ya mkuu wa kaya kupiga simu kuwapogeza kwa kipindi kizuri.

Najiuliza watanzania wote tunatakiwa kuamia Clouds ili tuweze kuwa tunapata habari za kitaifa, ama hii inamaanisha nini kwenu wadau maana mimi nimebaki na maswali mengi bila majibu kiukweli.

Naomba tusaidiane kuliweka ili sawa ikiwezekana Clouds media itangazwe kama chombo cha habari cha taifa.
Kwa nini nawe utazame CLOUDS TV? Hiyo ndo tv ya Taifa??
 
Kuna kama clouds hapa mjini?
Leo rais kapiga simu tena kuipongeza sasa sijui wale ant-clouds mtajifungia wapi
Hongereni kwa ubunifu wa vipindi wa vipindi
Ndo maana inakubalika kitaifa na kimataifa
Ubunifu wa vipindi sana tu
Hapa bongo kila kona ni clouds
Viva clouds
Nilisema mwaka huu anti-clouds mtaomba poo
We mama
 
Kwa mtindo huu kuna hayawani atakuja hoji siku moja, "kwa nini Rais ashabikie Ndanda FC kwani ndo timu ya Taifa??"
Huyo huyo atahoji kwa nini Rais aimbe wimbo "unanichengua ukinyonga salume..." kwani ndo wimbo wa Taifa??
Tunatakiwa kutambua mambo mengine ni binafsi na mtu anafanya kama raia mwingine na hapo urais anakuwa ameuweka kando.
 
Starts na kumpigia kampen zote zileeeee kila jimboooooooooo kawasahauuuuuuuuuuuuuu???!!!$$
 
Kuna kama clouds hapa mjini?
Leo rais kapiga simu tena kuipongeza sasa sijui wale ant-clouds mtajifungia wapi
Hongereni kwa ubunifu wa vipindi wa vipindi
Ndo maana inakubalika kitaifa na kimataifa
Ubunifu wa vipindi sana tu
Hapa bongo kila kona ni clouds
Viva clouds
Nilisema mwaka huu anti-clouds mtaomba poo
kila kona, labda kwako
 
Ndiyo,Clouds imefuata masharti yote ya kusajiliwa
kama chombo cha habari hapa nchini,
Mimi nampongeza rais,kwa kutuma salaam
kwa vyombo vingine visivyotaka kujiongeza
kwa kisingizio cha kuitwa...ya taifa.

Kwa sasa kila kitu ni ushindani
hata wauza maandazi hili wanalijua
kama hutaki kujiongezaa maandazi yako yatadoda
kila siku.
Nikikuuliza mleta uzi kama
kweli wewe ni msikilizaji wa vyombo vya habari
vya taifa imekuaje leo ukansikia Mh. clouds?
Si ajabu ni watu wachache wanasikiliza vyombo hivyo.
ITV nao ni wabunifu. Mtangazaji wao Kivuyo kaanzisha mbadala wa "LIVE" kwa neno la Kiarabu "mubashara".
 
Jamani hiyo namba Magufuli anayoitumia naiomba nina mazungumzo naye
 
Wadau,

Nimepatwa na kigugumizi leo nilipokua nikiangalia kipindi cha 360 baada ya mkuu wa kaya kupiga simu kuwapogeza kwa kipindi kizuri.

Najiuliza watanzania wote tunatakiwa kuamia Clouds ili tuweze kuwa tunapata habari za kitaifa, ama hii inamaanisha nini kwenu wadau maana mimi nimebaki na maswali mengi bila majibu kiukweli.

Naomba tusaidiane kuliweka ili sawa ikiwezekana Clouds media itangazwe kama chombo cha habari cha taifa.
Nalo hilo ni tatizo kwakweli we need to speak up
 
Shida ni kwamba siku akipiga simu TBC stations zingine zitalalamika kuwa Mheshimiwa hana uwiano anaipendelea kutuvumuliane karibu yale yaliyoandikwa yanatimia hizi ni zama nyingine msipende kuyumbishwa na mambo yasiyo na msingi tuchukue muda kujadili vitu muhimu hali ngumu ya maisha baadhi ya maeneo ya nchi yanaweza kukumbwa na baa la njaa hiyo rais kupiga simu sio issue ya kukutoa povu
Fikiri tofauti
 
Wadau,

Nimepatwa na kigugumizi leo nilipokua nikiangalia kipindi cha 360 baada ya mkuu wa kaya kupiga simu kuwapogeza kwa kipindi kizuri.

Najiuliza watanzania wote tunatakiwa kuamia Clouds ili tuweze kuwa tunapata habari za kitaifa, ama hii inamaanisha nini kwenu wadau maana mimi nimebaki na maswali mengi bila majibu kiukweli.

Naomba tusaidiane kuliweka ili sawa ikiwezekana Clouds media itangazwe kama chombo cha habari cha taifa.

Kuna mambo mengi sana amabayo yanaweza kuletea maendeleo na ukaachana na mambo ya udaku kama haya hasa ukijikita huko sawasawa.....by the way TBC nao wabadilike wawe kidijital zaidi.
 
Kutangulia siyo kufika... Tbc tokea inaitwa TVT mpaka leo ipo vile vile...
 
Kwa mara nyingine tena?


Tusubiri uteuzi kutokea hukoooo mawingu tv
 
Back
Top Bottom