Inakuwaje ninapogongwa na gari isiyo na bima? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje ninapogongwa na gari isiyo na bima?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Shambogo, Jul 11, 2012.

  1. S

    Shambogo New Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita nimepata ajali na gari yangu, nimegongwa na corolla iliyokuwa imepoteza uekekeo na kuja upande wangu wa barabara. Baada ya taratibu za kipolisi kufuatwa tumejua gari hiyo haina bima. Polisi wanamtoza fine mmiliki wa hiyo Corolla. Naomba kupata msaada, itakuwaje kwa gari yangu? Nani atanilipa fidia, je ni kampuni yangu ya bima? Maana hata mimi nina 3rd party policy. Mwenye corolla anasema hana uwezo wa kulipa labda anipe gari yake nitafute mteja. Nifaanyeje bandugu?!!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Duh! Chukua gari yake, anareta dharau kwa geshi ra porisi?
    Manake anahusika yeye hasa ukizingatia wewe hauna comprehensive insurance.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kugongwa ni kugongwa tu cha msingi wewe banana na aliekugonga akupe matibabu stahiki basi, maana ukigongwa na gari yenye bima sio kusema hutaumia its like when the egg fall on the stone or stone fall on the egg the end result is the same
     
  4. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #4
    Sep 11, 2017
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    duh
     
  5. G

    Gne gner JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2017
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 456
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2017
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,872
    Likes Received: 6,221
    Trophy Points: 280
    I hope uliChukua gari hiyo na kukata vipande na spare na kuuza
     
Loading...