inakera sana!

angomwile

Member
Sep 10, 2011
84
26
Jamani wadau wa jf mwenzenu nakereka sana na hii tabia ya baadhi ya watu utakuta limtu asubhi na mapema linapiga mswaki nje tena hadharni kabisa limevaa taulo na mtumbo wake lina tema mikohozi hovyo aghh!
 

MVAA GWANDA

Member
Nov 12, 2010
35
6
wanaboa hao! kuna wale pia wanaopigia mswaki nje na kutembea hadi dukani huku anaendelea kupiga mswaki, imagine anaongea ongea na watu njiani na kutematema mate hovyo! hadi akarudi nyumbani ameshautafuna mswaki wote! aaarghh
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,366
3,057
Inakera hii tabia sijui ni ya kisharobaro ya kuvaa earphone huku wanatembea njiani halafu ukija na gari kwa nyuma hata ukipiga honi vipi hawakusikii kwa sauti kubwa walizofungulia, siku zingine me ntakuwa nagonga tu sh....z zao!
 

Roxer

Member
Oct 12, 2011
10
0
Inakera hii tabia sijui ni ya kisharobaro ya kuvaa earphone huku wanatembea njiani halafu ukija na gari kwa nyuma hata ukipiga honi vipi hawakusikii kwa sauti kubwa walizofungulia, siku zingine me ntakuwa nagonga tu sh....z zao!

sh...z yako mwenyewe
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,289
16,230
wanaboa hao! Kuna wale pia wanaopigia mswaki nje na kutembea hadi dukani huku anaendelea kupiga mswaki, imagine anaongea ongea na watu njiani na kutematema mate hovyo! Hadi akarudi nyumbani ameshautafuna mswaki wote! Aaarghh

aghrrrrrr umeniharibia cku
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,432
18,126
Inakera hii tabia sijui ni ya kisharobaro ya kuvaa earphone huku wanatembea njiani halafu ukija na gari kwa nyuma hata ukipiga honi vipi hawakusikii kwa sauti kubwa walizofungulia, siku zingine me ntakuwa nagonga tu sh....z zao!
acha ujinga na kujisifu......nye ndo wale mnaowakanyagia watu maji machafu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom