Inahusu nini hii...?

Inahusu nini hii...?

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Posts
24,320
Reaction score
18,887
Wakuu.......nimekutana na hii kitu na ninaona inatangazwa sana kwenye mitandao........inahusu nini....?

Faru3.jpg
 
Mombo...kwa wale wanaopelekwa Arusha...Nzega kwa wale wanapelekwa Mwanza.
 
Niliona mabango viunga vya Arusha hasa kwenye ma'bar'!Nahisi ni aina mpya ya bia.
 
wale wa Uingeleza walikuja na ndege ya DHL wakashukia pale KIA wakaja na chakula chao kuotka UK heheheh wazungu wanapenda wanyama sema chakula kilikuwa cha mwezi tu
 
au ndo wale faru wa JK aliosema watapewa ulinzi kuliko yeye..
 
Kuna dawa ya kuongeza nguvu za kiume inaitwa kwa jina hilo, huenda ikawa hiyo inayokwenda Mwanza na Arusha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom