Inahitajika nini ili radio isikike online?

Inahitajika nini ili radio isikike online?

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Posts
886
Reaction score
376
Ninajuliza hivyo tukiwa tunaekea bunge la bajeti wiki ijayo. Ni kwa nini RTD haisikiki online? Je ni gharama sana, hamna wataamu, uzembe au hamna maslahi ya kibiashara?
 
Ninajuliza hivyo tukiwa tunaekea bunge la bajeti wiki ijayo. Ni kwa nini RTD haisikiki online? Je ni gharama sana, hamna wataamu, uzembe au hamna maslahi ya kibiashara?
We si ulikufaga wewe?
Umefufuka lini?
 
Kaka ni uzembe tu kitu kikubwa ni "radio tower" ambazo RTD wanazo kila sehemu TZ. Aibu kubwa hii


Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
 
Back
Top Bottom