Inahitaji moyo sana kuishi na mpenzi mshamba mshamba

Inahitaji moyo sana kuishi na mpenzi mshamba mshamba

nisemeje sijui hata pa kuanzia
niandikie tu niseme mie loooh
Andika nakupenda sana beira baby boy

Alafu unashuka madude kama ifuatavyo

Mimi jjes nimetokea kukupenda kwa moyo wangu wote beira baby boy naomba uwe wangu wa maisha wa kufa na kuzikana, sina cha zaid ila nakukabiz moyo wangu mwaaaa
 
Andika nakupenda sana beira baby boy

Alafu unashuka madude kama ifuatavyo

Mimi jjes nimetokea kukupenda kwa moyo wangu wote beira baby boy naomba uwe wangu wa maisha wa kufa na kuzikana, sina cha zaid ila nakukabiz moyo wangu mwaaaa
haaaaa hapo nitakuwa muongo na mimi sipendi
huu moyo alishakabidhiwa mkuu fulani humu na siwezi sahau wema wake hadi nije sema uongo
mimi nakupenda tu sio mpaka kukukabidhi moyo loooh
upendo wangu kwako ni ule wa agape
 
haaaaa hapo nitakuwa muongo na mimi sipendi
huu moyo alishakabidhiwa mkuu fulani humu na siwezi sahau wema wake hadi nije sema uongo
mimi nakupenda tu sio mpaka kukukabidhi moyo loooh
upendo wangu kwako ni ule wa agape
Bas hilo neno nakukabidh moyo wangu litoe
 
Bas hilo neno nakukabidh moyo wangu litoe
hahahahahah halafu uje useme/kutoa uzi, dah nimekutana na jje's papuchi yake iko hivi na vile
maana naona unadiscribe types za papuchi ulizokutana nazo kule chit chat au utaniweka kwenye general group?

wewe ni hatari lakini salama
teh teh
 
hahahahahah halafu uje useme/kutoa uzi, dah nimekutana na jje's papuchi yake iko hivi na vile
maana naona unadiscribe types za papuchi ulizokutana nazo kule chit chat au utaniweka kwenye general group?

wewe ni hatari lakini salama
teh teh
Hahaaaaa siwez bhana kuwa na aman kabisa mtu wangu mimi ni mtu simple sana hivyo usiogope mpendwa wewe hebu anzisha uz bhana unaogopa kitu gan
 
hahahahahah halafu uje useme/kutoa uzi, dah nimekutana na jje's papuchi yake iko hivi na vile
maana naona unadiscribe types za papuchi ulizokutana nazo kule chit chat au utaniweka kwenye general group?

wewe ni hatari lakini salama
teh teh
Mbona hujachangia kwenye huo uzi
 
Back
Top Bottom