Ina maana JWTZ wamenywea kabisa?🤣

Ina maana JWTZ wamenywea kabisa?🤣

Ndio kazi wanayoifanya na lazima tuiheshimu sisi baadhi ambao tunajua wanachokifanya.

Wanakesha wao kwa ajili ya kukoroma kwetu usiku, lazima tuwaheshimu.
Kama kweli huwa wanakesha basi ni wapumbavu, maana wanakesha for nothing.

Hakuna wanacholinda labda kuwalinda nyie mafisadi muendelee kuitafuna nchi bila bugudha.

Kwa kitendo chao cha kuruhusu mauaji ya raia wasio na hatia tarehe 29/October-2 November 2025, hili unaloliita jeshi lina kila sababu ya kudharauliwa na wanainchi, maana halina faida yoyote kwetu sisi wanainchi zaidi ya kututia hasara tu kwa kulipwa kodi zetu.

Eti wanakesha wanalinda mipaka, haya ndani ya hiyo mipaka wanamlinda nani sasa? Kumanyoko zao waambie hivyo.
 
Nyumbu mlitaka jeshi lipindue nchi kwa shinikizo la mange kimambi???? šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
 
Kama kweli huwa wanakesha basi ni wapumbavu, maana wanakesha for nothing.

Hakuna wanacholinda labda kuwalinda nyie mafisadi muendelee kuitafuna nchi bila bugudha.

Kwa kitendo chao cha kuruhusu mauaji ya raia wasio na hatia tarehe 29/October-2 November 2025, hili unaloliita jeshi lina kila sababu ya kudharauliwa na wanainchi, maana halina faida yoyote kwetu sisi wanainchi zaidi ya kututia hasara tu kwa kulipwa kodi zetu.

Eti wanakesha wanalinda mipaka, haya ndani ya hiyo mipaka wanamlinda nani sasa? Kumanyoko zao waambie hivyo.
Bila uwepo wa JWTZ nchi hii muda mrefu sana ingekuwa imeshaparaganyika vipande vipande, wenye umri kuanzia miaka 45 kuendelea tumekuwa tukiziona kazi za maana wanazofanya.

Wale watoto wenye miaka 20 - 45 wengi wamekua katika mfumo wa malezi ambayo wanashindwa kuelewa umuhimu wa jeshi maishani mwa watu.

JWTZ wanalinda katiba ya JMT Rais Samia yupo kwa mujibu wa katiba. Hawawezi kuingia katika mkumbo wa uanaharakati wa kina Mange na Maria wanajielewa na wanayo heshima kimataifa.

Mange anayo dhambi ya kutubu kwa Mungu kwa namna alivyowadanganya mamilioni ya vijana wa Gen Z kwamba waingie tu barabarani Jeshi linawaunga mkono!.
 
Kama kweli huwa wanakesha basi ni wapumbavu, maana wanakesha for nothing.

Hakuna wanacholinda labda kuwalinda nyie mafisadi muendelee kuitafuna nchi bila bugudha.

Kwa kitendo chao cha kuruhusu mauaji ya raia wasio na hatia tarehe 29/October-2 November 2025, hili unaloliita jeshi lina kila sababu ya kudharauliwa na wanainchi, maana halina faida yoyote kwetu sisi wanainchi zaidi ya kututia hasara tu kwa kulipwa kodi zetu.

Eti wanakesha wanalinda mipaka, haya ndani ya hiyo mipaka wanamlinda nani sasa? Kumanyoko zao waambie hivyo.
Hahaha ila kuna siku nilipishana nao siku hizi wanajeshi wanapendeza kuanzia silaha wanazobeba mpaka mavazi wanayoyavaa nikajiuliza wanaenda kwenye ubatizo au kipaimara au wanaingia msituni kuilinda mipaka ya nchi?
 
Labda wa kuvunja matofali kwa kichwa na mbwembwe za kubeba vibegi vilivyojazwa upepo mgongoni..
Saafi kabisa. Hilo ndo jeshi letu. Zaidi ya hapo sijaona. Au labda kupiga laia wanaovaa nguo zinazofanana na zao. hapo napo wapo vizuri balaaaaaaaaaaaaaa... utagalagazwa kwenye matope ukitoka hapo unahema kama chura siku tano mfurulizo.
 
Saafi kabisa. Hilo ndo jeshi letu. Zaidi ya hapo sijaona. Au labda kupiga laia wanaovaa nguo zinazofanana na zao. hapo napo wapo vizuri balaaaaaaaaaaaaaa... utagalagazwa kwenye matope ukitoka hapo unahema kama chura siku tano mfurulizo.
Ndio hapo inashika namba 6 kwenye ubora..
 
Hawa JWTZ mnaowakejeli wanakesha wamesimama mipakani kule Mumiramira Ngara na kule Ruvuma ili sisi huku mijini tulale tukikoroma!.

Hili sio jeshi la mwendokasi huwezi kuliingiza kwenye utoto wa kina Mange na wapuuzi wenzake wa kule instagram.

Tarehe 9 Desemba hakutoka nje hata sisimizi. Yule mkenya Larry akatupiga dongo akisema Watanzania wamefungiwa ndani kama panya.
Wewe ni mjinga. Eti wamesimama mipakani. Hivi huo ujinga unaupatia wapi?
 
Wewe ni mjinga. Eti wamesimama mipakani. Hivi huo ujinga unaupatia wapi?
Mjinga wewe usiyeheshimu kazi ngumu wanayoifanya wanajeshi. Msiwe wajinga vijana, wanajeshi wanaapa kuilinda katiba, Rais Samia yupo sahihi kikatiba usitegemee wamsaliti kiongozi wao mkuu halafu waanze kumuinga mkono yule changudoa mzee wa California.
 
Wengine tunakesha tunatomba .....wewe jwtzccm huna jipya. Subiri kupangiwa Lindo na mrilo fala wewe
Fala wewe Gen Z usiye na ufahamu wa mambo ya msingi kuhusiana na jeshi la wananchi.

Akili kama hizi ni za vijana wengi waliouliwa siku ule, kukosa majukumu vichwani kudhani wote walioombwa kuandamana hawana kazi kama wao.
 
Back
Top Bottom