Imenilazimu nipitie tena CV ya MULUGO

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
<font color="#000000"><span style="font-family: Lucida Grande"><strong>
Nimelazimia kuiangalia vizuri cv yake kama kweli alimaanisha.


MEMBER OF PARLIAMENT CV


[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Salutation[/TD]
[TD]Honourable[/TD]
[TD="width: 42%, align: center"]Member picture
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]First Name:[/TD]
[TD]Philipo[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Middle Name:[/TD]
[TD]Augustino[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Last Name:[/TD]
[TD]Mulugo[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
[TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Constituent:[/TD]
[TD]Songwe[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Political Party:[/TD]
[TD]CCM[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Location:[/TD]
[TD]P.O. Box 9121, Dar Es Salaam[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Phone:[/TD]
[TD]+255 754 315 922/+255 784 315 922[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ext.:[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Fax:[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office E-mail:[/TD]
[TD]pmulugo@parliament.go.tz[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Member Status:[/TD]
[TD]Current Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Date of Birth[/TD]
[TD]27 January 1972[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH="width: 35%"]School Name/Location[/TH]
[TH="width: 27%"]Course/Degree/Award[/TH]
[TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
[TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
[TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Rukwa Primary School, Chunga[/TD]
[TD="align: center"]Primary Education[/TD]
[TD="align: center"]1982[/TD]
[TD="align: center"]1989[/TD]
[TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Mbeya Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1990[/TD]
[TD="align: center"]1993[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Songea Boys' High School[/TD]
[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1994[/TD]
[TD="align: center"]1996[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Open University of Tanzania[/TD]
[TD="align: center"]BA (Economics Education )[/TD]
[TD="align: center"]2002[/TD]
[TD="align: center"]2008[/TD]
[TD="align: center"]GRADUATE[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH]Company Name[/TH]
[TH="align: center"]Position[/TH]
[TH="align: center"]From Date[/TH]
[TH="align: center"]To Date[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
[TD]Member - Songwe Constituency[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"]2015[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Southern Highland Secondary School[/TD]
[TD]School Managing Director[/TD]
[TD="align: center"]2008[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Southern Highland Secondary School[/TD]
[TD]Administrative & Personnel Officer[/TD]
[TD="align: center"]2005[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Southern Highland Secondary School[/TD]
[TD]Teacher[/TD]
[TD="align: center"]2000[/TD]
[TD="align: center"]2004[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TH="colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH="class: text_menu, width: 47%"]Ministry/Political Party/Location[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 31%, align: center"]Position[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 12%, align: center"]From[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 10%, align: center"]To[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Member - National Executive Committee[/TD]
[TD="align: center"]2008[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Secretary General - Mbeya Region (Parents)[/TD]
[TD="align: center"]2008[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Member - Chunya District Political Committee[/TD]
[TD="align: center"]2007[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]











 
Last edited by a moderator:
wabongo kwa kufuatilia mambo ya watu hamjambo...inatosha mwacheni baba wa watu aendelee kulitumikia taifa lake
 
Kwa mtazamo huu utazipitia za wengi sana waliopo kwenye cabinet. Haya ndiyo madhara ya serikali ya kishkaji.
 
Sasa ifike mahala tuweke vigezo vya kuwa waziri zaidi ya kuwa mbunge. hasa elimu itiliwe mkazo na raisi asipewe tu majina na kuyatangaza... wahusika mnaofanya screening ya nani awe wapi mna dalili zote za ufisadi na kupendeleana. je huyu Mh MULUGO NI Jamaa yake na JK? au Raisi alipigwa changa la macho alivyopewa koroma akafikiri nazi nzuri na kututangazia kuwa amepata waziri mahiri? Naomba JK afahaishwe juu ya huyu naibu waziri!
 
Hii ni kali Zimbabwe na Pemba anyway twaweza sema ulimi uliteleza lakini mbona mambo aliyokuwa nayaomgea hayaendani na maudhui ya hiyopresentation? i wonder kama litengenezewa au aliiandaa yeye mwenyewe. Aaaaa ngoja niyaache tu hawa ndio mawaziri ambao Mh. Kikwete kaona na kujiaminisha watatupatia maisha bora watanzania.
 
nahisi speech yake imeingiliwa na virus, wakatafuna na ku-edit baadhi ya maneno.
Haiwezekani visiwa vya Zimbabwe.
 
Nina wasiwasi na hiyo BA ya Open University of Tanzania. Hajapewa kiushikaji na Mbwette??
 
Nimeona sana aibu nlipohadithiwa na colleague wangu. Sitamani hata kuitazama video. mtotowamjini, si sahihi kusema tumuache 'mbaba wa watu', unless kama ni baba yako. Ametuchafua, kama yeye ndo anahusika na elimu yuko hv, hushangai matokeo yake vitoto havijui a wala b. Afu akipita mtaani watu mnatetemeka kumuita mheshimiwa. To me, **** is still **** - regardless.
 
Last edited by a moderator:
Huyu hata sura inaonyesha ni kilaza! Zimbabwe ni landlocked visiwa vitoke wapi?
 
ni makosa ya kibinadamu hasa concentration inapokosekana.nina uhakika hakutaka kumaanisha ZIMBABWE.ingawa hata angesema unguja na zanzibar angekuwa amekosea.hakuwa na focus!!
 
ni makosa ya kibinadamu hasa concentration inapokosekana.nina uhakika hakutaka kumaanisha ZIMBABWE.ingawa hata angesema unguja na zanzibar angekuwa amekosea.hakuwa na focus!!
Ni kweli,hata kama angesema Pemba na Zanzibar bado ni makosa.
 
ni makosa ya kibinadamu hasa concentration inapokosekana.nina uhakika hakutaka kumaanisha ZIMBABWE.ingawa hata angesema unguja na zanzibar angekuwa amekosea.hakuwa na focus!!

Haya ya kuhalalisha upumbavu eti 'makosa ya kibinadamu' ndo yametufikisha hapa! Wezi wanaiba mali za umma wanabembelezwa kurejesha mali walizoiba. Kwa kushindwa concentration au kukosa focus kama ulivyobaini katika mkutano kama huo na kwa wadhifa alionao hiyo ni sababu tosha kabisa kwamba hafai kuwa hata mkurugenzi wa idara yo yote ile. Mimi nilikiri angekuwa amejiuzulu wakati huu.
 
mi sielewi mnajadili nini kwani huyu naibu waziri jina analotumia sio lake na mambo yake yalishaanikwa kuwa alitumia cheti cha rafiki yake ambaye alipeform vizuri walipomaliza high school songea boys hii nchi imeshaharibika
 
Mob a JK Alissa Madame chairmen kwenye conference ubelgiji...wa dozen hawa walk hakuna issue halo ni upepo tu huo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…