Imekuwaje kwa Khalfan Ngassa leo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekuwaje kwa Khalfan Ngassa leo?

Discussion in 'Sports' started by only83, Apr 9, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    ...Yule mshambuliaji wetu hatari Ngasa alichaguliwa kukipa nguvu kikosi chetu cha Manyara Stars(U-23) lakini cha kushangaza hata kwenye orodha ya wachezaji waliotakiwa kulitetea Taifa letu hakuwepo...najiuliza kunani? Au walihisi yanaweza kutupata ya Nurdin Bakari kipindi cha FAT ya Muhidin Ndolanga...?
     
  2. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Hajapangwa kwa sababu tayari ana mtoto mkubwa!
     
  3. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani wamemMasauni
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,776
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    Nyepesi nyepesi nilizozipata ni kuwa alienda kucheza "Bonanza" siku tatu kabla ya leo akaumizwa.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    kwani mtoto hawezi kuwa na mtoto? Wangapi wanazaa wakiwa under 18?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    wachezaji wa kitanzania wengi hudanganya umri...hebu piga mahesabu kwa Ngasa, Amemaliza lini shule na akiwa na miaka mingapi, kachezea miaka mingapi pale kagera Sugar, Yanga na Sasa Azam, kaaoa akiwa na umri gani?
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiingii akilini, dat means alianza kucheza soka la kulipwa akiwa under18?. Je sheria ze2 znaruhusu? Naomba muongozo.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Hatuna soka la Kulipwa...
     
  9. R

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,443
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    jack wilshere,aaron ramsey,wayne rooney,kaizer moutang junior,mohammed banka nk.wote wameanza kung'ara wakiwa na wastani wa miaka kumi na sita hivi,so, inawezekana jombhaa!
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,771
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mtoto wake wa kwanza ana miaka 5, so alioa ana miaka 18, na O'level kamaliza ana miaka 18. Ameshasheza ligi kuu misimu 6. akili kichwani Bongo daresalama.
     
Loading...