Imekua ngumu kurudiana na x girlfriends!

Bwii89

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
1,001
1,023
Wadau hiv ni kwann inakua ngumu sana kurudisha koloni lako la zaman (x) .utabembeleza wee lkn no..n kwangu tu au nanyie pia yanawakuta? Au wanakutana na vidume vinavyo care zaidi mana wanakua na jeur hao!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii rahisi sana sana sana kama nyoka kuingia pangoni! Mimi nimeshaachana na demu zaidi ya mmja! Lakn kumuomba tu naomba nikutane na ww anakuwa tayr nambembelza namuomba msamaha namkisi namkumbatia tayar nishakula! Tena si mmja hata juzi juz tu nimerudiana na ambaye alikuwa hatak hata kunisikia na ninaendeleza kula chimbo!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hii rahisi sana sana sana kama nyoka kuingia pangoni! Mimi nimeshaachana na demu zaidi ya mmja! Lakn kumuomba tu naomba nikutane na ww anakuwa tayr nambembelza namuomba msamaha namkisi namkumbatia tayar nishakula! Tena si mmja hata juzi juz tu nimerudiana na ambaye alikuwa hatak hata kunisikia na ninaendeleza kula chimbo!


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hata mimi hua wanataka tukutane mbal na gheto,ila naona kama mizenguo..kumbe ndo wanavotaka!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hyo sitak kaka! Na huwa sipo tayr kukutana naye barabran demu wowote akitaka kukutana nam break ya kwnza nyumban hayo mengine ziada


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Labda kwako mkuu, mimi sasa hivi sina demu mpya, ni kuitisha ma ex tu. kuna mwingine nae kaniitia mwenyewe. Ngoja jumamosi ifike.
 
hawataki matapishi hasa hasa matapishi ya ugali na dagaa afadhali ingekuwa matapishi ya chips vyuku
 
Aisee we Gundu lako kali sana,kwani hujawai sikia " hawala hana talaka".
Kwa kweli sijawahi katakiwa na x wangu yoyote nikiomba mchezo
Wadau hiv ni kwann inakua ngumu sana kurudisha koloni lako la zaman (x) .utabembeleza wee lkn no..n kwangu tu au nanyie pia yanawakuta? Au wanakutana na vidume vinavyo care zaidi mana wanakua na jeur hao!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii rahisi sana sana sana kama nyoka kuingia pangoni! Mimi nimeshaachana na demu zaidi ya mmja! Lakn kumuomba tu naomba nikutane na ww anakuwa tayr nambembelza namuomba msamaha namkisi namkumbatia tayar nishakula! Tena si mmja hata juzi juz tu nimerudiana na ambaye alikuwa hatak hata kunisikia na ninaendeleza kula chimbo!


Sent from my iPhone using JamiiForums
Unakutana na mbulula wenzio m siezag kurudia matapish hata kama nilkupenda vip

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom