cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,299
- 201,351
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa shoga yangu vinakuuma nini?
Au ndio visa vya mama K [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa shoga yangu vinakuuma nini?
Au ndio visa vya mama K [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndo cha ajabu sasa hapo. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yani nalala na mke wangu kitanda kimoja hafu sokoni nkienda nae kufanya maemezi inakuwa nongwa....
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Naona Shoga angu umekuja kunisema Mie[emoji1787] Baba K wangu ndio anaendaga sokoni, na anajua kuchagua bidhaa nzuri kuliko Mie....na akirudi na kuku au nyama anakatakata mwenyewe...mi Kazi yangu kutia tangawizi na kitunguu swaumu.
Halafu wala sijawahi kumroga, msije kusema limbwata.