Imekaaje hii,Je ni kweli??


Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,144
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,144 280
Wakuu nimepata email from a friend ikiwa na maneno yafuatayo(Sory kama kuna mtu yatamkwaza,hasa wanaume kutokana na neno 'kiumbe dhaifu'):


Kuna hiki kiumbe dhaifu lakini cha ajabu hapa duniani kiitwacho mwanaume. Ni cha ajabu kutokana na uwezo wake wa kubadilika kufuatana na mazingira kilichomo kwa wakati husika. Hakika hata yule bingwa wa kujibadili kinyonga haoni ndani.

Angalia kwa mfanomazungumzo ya simu ya kiumbe hiki.Miaka kama kumi nyuma wakati kikifahamika kwa sifa ya'mchumba wa mtu':"Sweetheart! Habari za asubuhi"

"Nzuri tu dear, sijui wewe !"

"Aa, mimi hali yangu sio nzuri kabisa"

"Ee nini tena Dear !"

"Nimekumiss mpenzi wangu, halafu usiku mzima wa jana nakuota tu!"

"Jamani pole sana mpenzi"" Asante lakini haitoshi darling ! Hivi kwanza leo nitakuona saa ngapi?"

"Sijui wewe labda unifuate wakati wa lanchi !"

"Ok basi, wife to be endelea na kazi huku ukiendelea kukumbuka ule wimbo wangu ninaoupenda kukukuimbia !"

"Mh? Upi tena huo dear ?"

"Aaah unaniangusha darling ! Si ule wa oh my sweet, my sugar, let love you forever, oo yes!, umeukumbuka ?!"

"Alaa! Huo! Basi nimeukumbuka! Bye dear!"

"Bye, nibusu basi"

"Baadaye dear, kuna watu hapa!"

"Ok basi!"


Haya basi miaka kumi na mbili na watoto wanne baadaye hiki kiumbe mwanaume sasa kina hadhi ya 'mume wa mtu' na sasa tunakutana nacho kikipiga simu kwa yulee mtualiyekuwa mchumba wake miaka kumi na mbili nyuma na ambaye sasa anakwenda kwa hadhi ya "mkewe". Mazungumzo yaokwenye simu sasa ni "makavu" kama mtumba wa Manzese..... ...!

"Hujambo ?"

"Sijambo ! Za kazi ?"

" Safi , hawajambo hao ?"

"Hawajambo tu !"

"Huyu aliyekuwa anaharisha vipi ?"

"Anaendelea vizuri, nimempa enthoromycin naona inamsaidia"

"Sawa huyo fundi wa TV naye kishafika ?"

"Sijamuona !"

"Sawa, akija muangalie sana asiibe vitu kwenye hiyo TV !"

"Sawa, sasa Baba nanii...!"

"Unasemaje?"

"Kuhusu ile losheni"

"Umeshaanza! Nimesema Nitakununulia! "

"Jamani Baba nanii.....! Mwezi wa pili huu sasa, kila siku unaniambia hivyo hivyo!"

"Alaa! Tumeshaanza kuhesabiana siku sasa!"

"Basi yaishe ! Mimi nilikuwa nakukumbusha"

"Haya, mimi nitachelewa kurudi nyumbani kidogo kuna jamaa naenda kumcheki nikitoka kazini !"

"Sawa"

"Baadaye basi"

"Sawa"


Kiumbe kiitwacho mwanaume kinamaliza kuongea na mkewe na kukata simu.Bila shaka utapata taabu kukubali kwamba huyo ndiye yule yule aliyekuwa anaongea kwenyesimu ya kwanza miaka kumi na mbili iliyopita. Bila shaka pia utajiuliza, yako wapi manenoyale 'darling',sweethear t', mpenzi na wimbo wa 'ooh my sweet my sugar!' sasa yamekuwa ni bidhaa adimu mdomoni mwa mume na masikioni kwa mkewe. Lakini ni kweli kwamba maneno hayoyamekuwa bidhaa adimu kwenye mdomo wa kiumbe hiki,mume ?Hebu tusikilize simu hii ya mwisho ya kiumbe huyu dakika chache tu baada ya kuongea na mkewe anaongea na simu hii akiwa amevua ile hadhi ya mume na kujivikamwenyewe bila kushurutishwa na mtu, hadhi ya buzi na anayeongea naye ni kiumbe mwenye hadhi ya mchuna buzi.Patamu hapo, babu yangu!

"Haloo, darling!"

"haloo mambo"

"Poa! Unafanya nini sasa hivi darling wangu?!"

"Aaa nipo tu natengeneza nywele zangu!"

"Yees ! Zitengeneze vizuri ule mtindo ninoupenda, jioni nitapita hapo nikupeleke ukapate vikuku na vikopo viwili vitatu!"

"Sawa darling ! Halafu dear, vipi kuhusu vile vitenge vya Zaire wanavyopitisha wale kinamama niliokuambia! ?"

"Darling na wewe ! Si nilishakwambia wakipitisha tenawe chukua tu pea mbili halafu uniambie tu mimi nitakupa pesa?!"

" Asante ! Na vile viatu je ?"

"Darling sasa unataka kuniudhi ! Nimeshakuambia kuwa sio lazima uniombe ruksa kila kitu ! We chukua halafu unaniambia mi nakupa hela, sawa ?"

"Sawa mpenzi, nashukuru! Sasaaaa?"

"Wee endelea kujitayarisha, mi nikimaliza tu kazi hapa nakuja kukupitia, au vipi !"

"Sawa halafu nakumiss ile mbaya!"

"Mi pia"

"Asuu, haayo maumbile yako yananipendeza! "

"Jamani mpenzi ! Hivi wenzako hawakusikilizi kweli hapo!?"

"Watajaza ! Asuu roho ingekuwa nguo ningekuazima univae hadi mileleeeeee. ...!"

"Bwana hebu acha!"

"Ok basi darling, tutaonana baadaye!"

"Haya, dear!"Mpsyuuuuuuuuu uuuuu!"

" Asante darling!"

" Asante darling!"


Naona tuishie hapa kwanza maana tayari kuna baadhi ya wanaume wameshaanza kuuchuna na kununa, kwa vile simu hizi tatu zimewagusa"kiaina. Kazi kwao. Ujumbe ushafika; wanaume, wake zenu wanastahili pia hizo 'darling', 'oh my sweet', 'honey', mpenzi, sweetheart' na 'asuu kila kilicho cha kwangu wewe chukua', mnazowapa wasiostahili ! Mungu kibariki kiumbe kinachoitwa mwanaume !

.MWENYE MASIKIO,.... ......... .......

Je ni kweli????
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,913
Likes
8,668
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,913 8,668 280
Hata kile kiumbe kiitwacho mwanamke nacho ni kigeugeu. Wakati jamaa anauliza maswali 'dry' nacho kilikuwa kinajibu 'dry' vile vile

Ngoma droo mwana
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
hahahahaaaaaaaa wfuuuu!!!!!!!!!
huyu aliyeiandika hii nadhani naye amepita hukohuko
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Ha ha ha majukumu yakiongezeka! mmm!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
mhhhh! ;)
 
U

Upanga

Senior Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
146
Likes
26
Points
45
U

Upanga

Senior Member
Joined Jun 18, 2007
146 26 45
Sawa sasa udhaifu wa mwanaume uko wapi?si yuko vilevile tuuu kasoro kwa yule wakwanza mahaba kapewa mwingine lakini wa jinsia ileile mi nilifikiri unataka kusema hajaonyesha tena upendo kumbe upendo bado upo ila kwa mdada mwingine!!!!!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,658
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,658 280
Very true anayekataa anajaribu kuupinga ukweli!
Its high time we men changed for better..ni mkeo!mpende na mtunze kwa kila hali!!!!
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
hamna udhaifu hapo..ni kazi nzuri!!
 
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
200
Likes
6
Points
35
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
200 6 35
Haya basi miaka kumi na mbili na watoto wanne baadaye hiki kiumbe mwanaume sasa kina hadhi ya 'mume wa mtu' na sasa tunakutana nacho kikipiga simu kwa yulee mtualiyekuwa mchumba wake miaka kumi na mbili nyuma na ambaye sasa anakwenda kwa hadhi ya "mkewe". Mazungumzo yaokwenye simu sasa ni "makavu" kama mtumba wa Manzese..... ...!

"Hujambo ?"
"Sijambo ! Za kazi ?"
" Safi , hawajambo hao ?"
"Hawajambo tu !"
"Huyu aliyekuwa anaharisha vipi ?"
"Anaendelea vizuri, nimempa enthoromycin naona inamsaidia"
"Sawa huyo fundi wa TV naye kishafika ?"
"Sijamuona !"
"Sawa, akija muangalie sana asiibe vitu kwenye hiyo TV !"
"Sawa, sasa Baba nanii...!"
"Unasemaje?"
"Kuhusu ile losheni"
"Umeshaanza! Nimesema Nitakununulia! "
"Jamani Baba nanii.....! Mwezi wa pili huu sasa, kila siku unaniambia hivyo hivyo!"
"Alaa! Tumeshaanza kuhesabiana siku sasa!"
"Basi yaishe ! Mimi nilikuwa nakukumbusha"
"Haya, mimi nitachelewa kurudi nyumbani kidogo kuna jamaa naenda kumcheki nikitoka kazini !"
"Sawa"
"Baadaye basi"
"Sawa"
Je ni kweli????
Hii ndio inafurahisha sana ipo kama hii:
uKIKUTANA NA MAJIBU HAYA WAT WILL U DO?
Pearl
user_online.gif
28th January 2010, 01:44 PM
Jamani

Hivi ukipata majibu kama haya what do you do?????

Sms: Sweet, nimekukumbuka sana leo, natamani tungekuwa sote mida hii. Upo wapi mpenzi?
Jibu: Nipo

Sms: Yaani nimekutafuta kweli mpenzi, mbona ulikuwa hupatikani? Mwenzio sijalala nakufikiria wewe my love. Umenimiss?
Jibu: Simu iliisha charge

Sms: Baby leo nakula chakula kitamu kweli. Sijui wewe unakula nini. Natamani tungekuwa wote. Karibu mpenzi
Jibu: Thank you

Sms: Honey, yaani ile perfume uliniletea inanukia vizuri ajabu. Yaani hapa nipo nasikia harufu yake na kukuwaza wewe, tena nakumbuka leo umetoka fresh na ile tshirt nilikununulia. Ukisoma hii sms wewe unapata hisia gani?
Jibu: Tshirt inanibana
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Hata kile kiumbe kiitwacho mwanamke nacho ni kigeugeu. Wakati jamaa anauliza maswali 'dry' nacho kilikuwa kinajibu 'dry' vile vile

Ngoma droo mwana
kweli, msimtazame mwanume pekee, na wnawake nao wanabadilika, huyo mama nae hakuwa dry vile miaka kumi+ iliyopita

Ha ha ha majukumu yakiongezeka! mmm!
siamini kamani majukumu, bali kuzoeana tu. na kwa kweli ni makucha ya mama yamefunguka, unajua wakati wa uchumba wanawake wanatumia lugha nyingine kabisa, sasa kama alikuwa kibri, utamgindua ndani ya ndoa, anafungua makucha yake halisi

Sawa sasa udhaifu wa mwanaume uko wapi?si yuko vilevile tuuu kasoro kwa yule wakwanza mahaba kapewa mwingine lakini wa jinsia ileile mi nilifikiri unataka kusema hajaonyesha tena upendo kumbe upendo bado upo ila kwa mdada mwingine!!!!!!
hakuna udhaifu hapo, na wala hajabadilika, bali mazingira yake ndiyo yaliyobadilika. halafu siku zote napinga watu wanaoamini kuwa mwanamke ni dhaifu kiasi cha kuhitaji kudanganywa tu kila siku. huko anakoita lugha tamu, ni uongo mtupu. tangu lini mtu akawa mtamu, sijui sweet kama sugar? uongo mtupu na kama wanwake wanafurahia hayo basi ndio dhaifu haswaaaaaaaaaaaaa!

Very true anayekataa anajaribu kuupinga ukweli!
Its high time we men changed for better..ni mkeo!mpende na mtunze kwa kila hali!!!!
wajibu wa kupenda na kutunzana ni kwa wote, acha kuegemea upande mmoja, wakumbushe na wanawake wajibu wao kw awaume zao.

nawasilisha
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
Hapa kuna viumbe wawili mmoja muongo mwingine anapenda kudanganywa, mmoja anaweza akaambiwa na mchuuzi wa urembo kwenye street ntakununulia gari akaamini lakini akaambiwa na mwanafunzi wa varsity nikimaliza shule nikipata kazi ntakununulia gari ...!. atasema mtu mwenyewe mchovu tena denti ..!,kweli siri ya muumba ni kubwa.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
hahaaaaaa!!!!!!!!!!!!! it real funny
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
nimecheka sana leo! nimekugongea mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,214,295
Members 462,650
Posts 28,508,182