I'm HIV + naanza safari yangu ya matumaini

I'm HIV + naanza safari yangu ya matumaini

Piga kazi,hrf jichukulie uko kawaida.kunywa dawa kwakati na usiache,huna alama usoni usijihukumu.na utaishi miaka mingi tu.kufa ni lzm kna kifo utachokufa MUNGU mwenyewe Alishapanga pengine hutokufa kwa hayo maradhi.usiogope,siku hz maralia yanaua kuliko ukimwi
 
Umenifanya nilie dogo,yaan huwa nakaa natathmin kwa wale watu ambao hawana macho,mikono,miguu, na kumlilia Mungu awape unafuu maana naamini wanajiona si kitu maishan.Nakumbuka pale mwenyewe nikiwa kwenye situation mbaya kimawazo huwa nakufuru ee Mola chukua roho yangu nikapumzike.Lakini nakuomba mpenz wangu simama mwenyewe jiletee furaha kwa sababu hata huyo rafiki yako huenda ni victim ila hatusemi,nakushauri nawe usiseme kwa mtu hata mama yetu usimwmbie.Stay stronger....plz I beg u.U AR NOT ALONE.
 
Pole kwa hali unayoipitia ndugu
Inavyoonekana haukazaliwa ukiwa HIV+, so ungetuelezea mazingira uliyopitia hadi kupata huo ugonjwa ili wengine wajifunze
 
Pole sana na huko peke yako, wanaotumia ARV's hawana mihuri usoni. Mfano tu ukiwasha tv asubuhi wale unaowaona wengine ni miongoni mwao, unapopopanda basi wamo au ofisini mwenu watakuwepo.

Umefanya vizuri kumficha mama yako maana akiyajua anaweza kuathirika kisaikologia kuliko wewe mgonjwa. Ila unywe dawa kila siku kama ulivyoshauriwa.

Hatari iliyopo ni wewe kutaka HIV iondoke mwilini mwako ikiwezekana mara moja kutokana na maandishi yako. Unaweza kukutana na matapeli watakaokupa dawa au maombi na kukuambia kuwa haviendani na ARV's. Hapo ni kukaribisha mauti.

HIV is real wakuu.
Umenifanya nilie dogo,yaan huwa nakaa natathmin kwa wale watu ambao hawana macho,mikono,miguu, na kumlilia Mungu awape unafuu maana naamini wanajiona si kitu maishan.Nakumbuka pale mwenyewe nikiwa kwenye situation mbaya kimawazo huwa nakufuru ee Mola chukua roho yangu nikapumzike.Lakini nakuomba mpenz wangu simama mwenyewe jiletee furaha kwa sababu hata huyo rafiki yako huenda ni victim ila hatusemi,nakushauri nawe usiseme kwa mtu hata mama yetu usimwmbie.Stay stronger....plz I beg u.U AR NOT ALONE.
Asante sana kunitia moyo ndugu na ushauri wako mzuri na pia wote wanaoendelea kunishauli. Mungu awabariki kwa kuzidi kuinua imani yangu na kupunguza wasiwas wangu.nipo kazini ndo maana sina muda wa kuwajibu wote ila tawajibu kutokana n ushauri wenu. Asanteni sana.
 
Asante sana kunitia moyo ndugu na ushauri wako mzuri na pia wote wanaoendelea kunishauli. Mungu awabariki kwa kuzidi kuinua imani yangu na kupunguza wasiwas wangu.nipo kazini ndo maana sina muda wa kuwajibu wote ila tawajibu kutokana n ushauri wenu. Asanteni sana.
Yes Miracle12.U ar like others.U must live longer for your mom.She needs u
 
Hello guys,

First of all,ningependa kumshukuru Mungu kwa yote anayozidi kunitendea in my whole life since i was born. Na nimeamua kuja hapa sababu najiona kamae I'm alone in this word and maybe you guys wakubwa kwa wadogo wazee kwa vijana mtakuwa na lolote la kunishauri.

Natanguliza shukran kwa wote mtaopitia this thread and may God use all of you kunishauri cas nmekua na ndoto nyingi but now is like I'm nothing in this word.
I have a long story to tell but naona itaniumiza cas maisha nlopitia after my father died God knows. Ila now I'm trying to accept who i am now. (some says is true HIV Exists and others says is a hoax) but to me i see it like true maybe nathani wale ambao ni +ve like me wataelewa what am i talking about. Is very hard for me to believe but is like this:-(

Mimi ni kijana now I'm 22 yrs old na mpaka ninapoandika hivi my mother hajui if i have HIV and she still have so many hope on me cas hakubahatika kusoma but alinisomesha tena shule za ghalama tu kwa biashara zake ndogo ndogo na niafanikiwa kumaliza form 6 though nikapata temporally job here in Dar kwenye kampuni moja hivi nikaona let me work first and after getting money nijiendeleze cas my mom ni kama hali imekuwa ngumu kidogo kwake and alifurahi sana na kuniombea Mungu maana nilianza kumsaidia nae hata viela kidogo vya matumizi akiwa na shida I'm the only person anaweza mpigia akiamini tamsaidia and i always do that hata leo nimetoka kuongea nae na yeye anafurahi sana ila hajajua mimi nina huzuni kuu na nilikuwa natoa machozi wakati naongea nae japo sikutaka ajue if nalia ye yuko mkoani so nkifikiria siku atayojua sijui itakuaje. Though I'm planning not to tell her ever.

Niliumwa nikiwa at work ghafla tu kichwa and nikawa sijielewi but nikajua it will be Maralia so i took medicine (panadol) kutuliza mauvivu then badala ya kupata nafuu hali ilikuwa mbaya and it was just in few moment that happened so cas it was late nikaondoka nikaenda kwangu ninapoishi but all i was thinking was just maralia cas i don't use mosquito net.

Then next day nikaenda hospital kubwa tu down town nikapima and the result comes that ni maralia so i went back home nikiwa na dawa nilizopewa hospital but hali ilizidi kuwa mbaya nikawa siwezi hata kusimama jioni and naishi alone so nikamcontact my friend (she is just like my sister to me cas she is all i ahave in Dar) so nikaenda kwake that night but hali ikawa mbaya sana sana.

Kila nikinywa dawa hali inakuwa mbaya mpaka tukahisi maybe dawa walizonipa zina side effects mbaya sana. So next day jion hivi nikarudi hospital na nilipofika nikawaeleza and nikapata vipimo tena then this time doctor akasema mbona huna maralia ila una UTI na typhord.

Nikapewa dozi nikarudi but that night nilipokunywa dawa nilihisi I'm gonna die cas nilizidiwa mara mbili ya mwanzo so next day early in the morning nikarudi hospital and nilikua nakohoa sana sana mwili hauna nguvu so nikalazwa kabisa.

Nikatundikiw dripu nikapew na dawa but next day nikapata nafuu and i was like what happened i asked nesi wa pale hospital hakunijbu ila aliuliza kama nina ndugu Dar and i said no i have friends only na akaniuliza how i live nikamwambia.

She was so sad but nikajua ni nesi so ananionea huruma nnavo umwa. Next day nikawa ok and nikapew bili yangu ambayo ilikuwa kubwa kidogo kama mnavojua private hospitals. But sikujua naumwa nini and ile nataka kuondoka doctor akaniita ofisini kwake. And he asked me so many questions.

But i will never forget that in a simple way he told me now wewe ni muathirika wa VVU. Guys it was a bad moment ever in my life. And mimi nipo naugulia namuona as he is clrzy telling me such thing yeye akaanza kuniambia so inabidi uanze kutumia dawa. Siwezi kuelezea how i was that time but situation hio sitaisahau nililia kama mtoto mdogo but doctor didnt care na akanipeleka kwenye system yao ya watu wa HIV.

Niliona dunia yote imeniangukia nimetoka hapo kila niliemuona barabarani niliona sifanani nae. The question was where did i get this thing? Nkiangalia zile ARV nlizopew nilikuw nalia. Nilipewa pia dozi ya typhoid so nimefka home nikamwambia sister is just typhoid. Hakuweza kuja kunichukua hospital cas ya nature ya kazi yake na mda.

Guys until now sijamueleza mtu this issue but nikaemda 3 different hospitals kupma cas sikuamini but the answer was im HIV +. Nililia na kutaka kuacha hat kwenda kazini but nikajifikiria nikasema ok i will go. Nimeenda job kila niliemuona nilihisi anajua that nimeathirika.

Nilikuwa na hasira za ajabu na nilizima simu wiki nzima na sikuwa nalala usiku vizuri. But nikaanza kutumia dawa zile ARV. Naomba nisiendelee zaidi but sitasahau those days ever in my life. And trust me we have poor doctors in Tz (some not all) cas isingekuwa Mungu ningejiua trust me cas no doctor aliekuwa ananipa ushauri zaidi ya bla bla bla.

Ok back to the topic. Ndugu zangu nilikuwa nimeplan a lot of things but nimekata tamaa kabisa kabisa na najiona sio mtu tena.

Naomba ushauri wenu katika yafuatayo;
(1) nilikuwa nimeplan kwenda USA au Canada kutafta maisha kwa njia ya kusoma kwanza. But some people kwenye mtandao wanasema MTU mwenye HIV hawakubari katika nnchi hizo. Guys is it true? Because if is true I'm going to die soon kwa presha cas ni ndoto nilizokuwa nazo since niko mdogo sana.
Naomba niishie hapa cas i cant write anymore inaniuma sana guys.

Why world is not fare like this? Everyday I'm trying to figure out nimepata wapi huu ugonjwa but i don't get the answer. But all in all if naweza kupona please advise me how hata kama kuna madaktari wanaitaj mtu wamfanyie experiment here i am. Nchi yeyote.

Guys usiombe yakukute please stay safe always na usimcheke alienao cas you never know like i dont know nlikoupata. Nimekua wa kulia everyday I'm like God mbona umeniacha. But i hope tapona guys i hope one day takuwa ushuhuda kwa dunia in Jesus name Amen.

If una ushauri au maoni please unaweza kuja inbox. Sorry for long story but mengine nitaeleza ndani ya thread.

Thank you for reading this.
NAKUPA POLE SANA, ILA UNAPOKUWA NA ISSUE SERIOUS KAMA HII JITAHIDI KUWASILISHA MADA YAKO IENDANE NA HALI HALISI, HILI ANDIKO UNAONEKANA KAMA MHUNI FULANI HIVI AMBAE HAYUKO SERIOUS
 
Pole kijana mie mwenyewe sijapima longtime so siwezi jua hata mie naweza kuwa nao.
Cha msingi tu yakupasa kutambua sikuizi ukimwi sio ishu sana kama zamani ukinywa dawa na kula vizuri utaishi maisha marefu tu.ungekuwa na CANCER ndo ingekuwa balaa zaidi.

Usikate tamaa wala kusitisha mipango yako ya maisha tena ikiwezekana ndo uzidishe juhudi zaidi kuyafikia malengo yako.
Kuhusu kwenda ughaibuni utakwenda tu si lazima uende kimasomo.
Tafuta binti mwenye hali kama yako muanzishe mahusiano maisha yaendelee.
Usinywe pombe,labda bangi walau inamsaada wa kiafya.
Tafuta vitu vya kukuchangamsha.fanya mazoezi,michezo,kuwa na kampani ya watu positive baas.

Mambo yakienda kombo yaache usiende nayo.
Ukihitaji ushauri zaidi na namna ya kurudi kwenye hali ya furaha na matumaini niPM
 
Pole kwa hali unayoipitia ndugu
Inavyoonekana haukazaliwa ukiwa HIV+, so ungetuelezea mazingira uliyopitia hadi kupata huo ugonjwa ili wengine wajifunze
Hili swali linanisumbua sana akili yangu . nimewaza mengi nshawahi kuongezew damu 2009, nishawahi kusex japo mala chache na zote nlitumia condom. Lakini pia kama mnavojua maisha ya bording school nmewahi kushare vitu vya ncha kali mala nyingi tu na hata kujikata sana sana kutumia wembe etc. But all i know now is im HIV+ inaniuma natamani kurudisha siku nyuma nirudi utoto wangu. But God will help me.
 
Samahani,unasema hujui umeupata vipi kwani hujawai shiriki ngono tangu uzaliwe mpaka umri huo?
 
Hello guys,

First of all,ningependa kumshukuru Mungu kwa yote anayozidi kunitendea in my whole life since i was born. Na nimeamua kuja hapa sababu najiona kamae I'm alone in this word and maybe you guys wakubwa kwa wadogo wazee kwa vijana mtakuwa na lolote la kunishauri.

Natanguliza shukran kwa wote mtaopitia this thread and may God use all of you kunishauri cas nmekua na ndoto nyingi but now is like I'm nothing in this word.
I have a long story to tell but naona itaniumiza cas maisha nlopitia after my father died God knows. Ila now I'm trying to accept who i am now. (some says is true HIV Exists and others says is a hoax) but to me i see it like true maybe nathani wale ambao ni +ve like me wataelewa what am i talking about. Is very hard for me to believe but is like this:-(

Mimi ni kijana now I'm 22 yrs old na mpaka ninapoandika hivi my mother hajui if i have HIV and she still have so many hope on me cas hakubahatika kusoma but alinisomesha tena shule za ghalama tu kwa biashara zake ndogo ndogo na niafanikiwa kumaliza form 6 though nikapata temporally job here in Dar kwenye kampuni moja hivi nikaona let me work first and after getting money nijiendeleze cas my mom ni kama hali imekuwa ngumu kidogo kwake and alifurahi sana na kuniombea Mungu maana nilianza kumsaidia nae hata viela kidogo vya matumizi akiwa na shida I'm the only person anaweza mpigia akiamini tamsaidia and i always do that hata leo nimetoka kuongea nae na yeye anafurahi sana ila hajajua mimi nina huzuni kuu na nilikuwa natoa machozi wakati naongea nae japo sikutaka ajue if nalia ye yuko mkoani so nkifikiria siku atayojua sijui itakuaje. Though I'm planning not to tell her ever.

Niliumwa nikiwa at work ghafla tu kichwa and nikawa sijielewi but nikajua it will be Maralia so i took medicine (panadol) kutuliza mauvivu then badala ya kupata nafuu hali ilikuwa mbaya and it was just in few moment that happened so cas it was late nikaondoka nikaenda kwangu ninapoishi but all i was thinking was just maralia cas i don't use mosquito net.

Then next day nikaenda hospital kubwa tu down town nikapima and the result comes that ni maralia so i went back home nikiwa na dawa nilizopewa hospital but hali ilizidi kuwa mbaya nikawa siwezi hata kusimama jioni and naishi alone so nikamcontact my friend (she is just like my sister to me cas she is all i ahave in Dar) so nikaenda kwake that night but hali ikawa mbaya sana sana.

Kila nikinywa dawa hali inakuwa mbaya mpaka tukahisi maybe dawa walizonipa zina side effects mbaya sana. So next day jion hivi nikarudi hospital na nilipofika nikawaeleza and nikapata vipimo tena then this time doctor akasema mbona huna maralia ila una UTI na typhord.

Nikapewa dozi nikarudi but that night nilipokunywa dawa nilihisi I'm gonna die cas nilizidiwa mara mbili ya mwanzo so next day early in the morning nikarudi hospital and nilikua nakohoa sana sana mwili hauna nguvu so nikalazwa kabisa.

Nikatundikiw dripu nikapew na dawa but next day nikapata nafuu and i was like what happened i asked nesi wa pale hospital hakunijbu ila aliuliza kama nina ndugu Dar and i said no i have friends only na akaniuliza how i live nikamwambia.

She was so sad but nikajua ni nesi so ananionea huruma nnavo umwa. Next day nikawa ok and nikapew bili yangu ambayo ilikuwa kubwa kidogo kama mnavojua private hospitals. But sikujua naumwa nini and ile nataka kuondoka doctor akaniita ofisini kwake. And he asked me so many questions.

But i will never forget that in a simple way he told me now wewe ni muathirika wa VVU. Guys it was a bad moment ever in my life. And mimi nipo naugulia namuona as he is clrzy telling me such thing yeye akaanza kuniambia so inabidi uanze kutumia dawa. Siwezi kuelezea how i was that time but situation hio sitaisahau nililia kama mtoto mdogo but doctor didnt care na akanipeleka kwenye system yao ya watu wa HIV.

Niliona dunia yote imeniangukia nimetoka hapo kila niliemuona barabarani niliona sifanani nae. The question was where did i get this thing? Nkiangalia zile ARV nlizopew nilikuw nalia. Nilipewa pia dozi ya typhoid so nimefka home nikamwambia sister is just typhoid. Hakuweza kuja kunichukua hospital cas ya nature ya kazi yake na mda.

Guys until now sijamueleza mtu this issue but nikaemda 3 different hospitals kupma cas sikuamini but the answer was im HIV +. Nililia na kutaka kuacha hat kwenda kazini but nikajifikiria nikasema ok i will go. Nimeenda job kila niliemuona nilihisi anajua that nimeathirika.

Nilikuwa na hasira za ajabu na nilizima simu wiki nzima na sikuwa nalala usiku vizuri. But nikaanza kutumia dawa zile ARV. Naomba nisiendelee zaidi but sitasahau those days ever in my life. And trust me we have poor doctors in Tz (some not all) cas isingekuwa Mungu ningejiua trust me cas no doctor aliekuwa ananipa ushauri zaidi ya bla bla bla.

Ok back to the topic. Ndugu zangu nilikuwa nimeplan a lot of things but nimekata tamaa kabisa kabisa na najiona sio mtu tena.

Naomba ushauri wenu katika yafuatayo;
(1) nilikuwa nimeplan kwenda USA au Canada kutafta maisha kwa njia ya kusoma kwanza. But some people kwenye mtandao wanasema MTU mwenye HIV hawakubari katika nnchi hizo. Guys is it true? Because if is true I'm going to die soon kwa presha cas ni ndoto nilizokuwa nazo since niko mdogo sana.
Naomba niishie hapa cas i cant write anymore inaniuma sana guys.

Why world is not fare like this? Everyday I'm trying to figure out nimepata wapi huu ugonjwa but i don't get the answer. But all in all if naweza kupona please advise me how hata kama kuna madaktari wanaitaj mtu wamfanyie experiment here i am. Nchi yeyote.

Guys usiombe yakukute please stay safe always na usimcheke alienao cas you never know like i dont know nlikoupata. Nimekua wa kulia everyday I'm like God mbona umeniacha. But i hope tapona guys i hope one day takuwa ushuhuda kwa dunia in Jesus name Amen.

If una ushauri au maoni please unaweza kuja inbox. Sorry for long story but mengine nitaeleza ndani ya thread.

Thank you for reading this.
Pole sana mkuu wewe mbele sisi nyuma
 
Uandishi hauna kichwa wala miguu! kama unaandika Kiswahili andika Kiswahili kama ni kizungu andika kizungu 🙁🙁🙁🙁
 
Pole sana ila usikate tamaa na maisha kabisa wala kuhuzunika kupita kiasi. Huu ugonjwa unatisha sana lakini siku hizi wengi wa waathirika wanaishi kwa miaka mingi tu ili mradi wanafuata masharti ya madaktari ikiwemo kunywa dawa, kula vizuri, kuendelea na shughuli zako za kila siku na pia kujaribu kuacha kuwaza sana hali uliyonayo. Mwenyezi Mungu akupe maisha marefu na pia uache kusononeka na kulia kila wakati.
Apunguze na kufanya ngono ovyo ovyo hasa ngono zembe kwani anajichosha tu
 
ndugu hii hali nilishawahi kuipitia kwa muda wa dakika zisizozidi 20 ,kweli asikudanganye mtu unaanza kujichukia na kujiona wewe si kitu tena ,najua unaumia kiasi gani rafiki.Mie katika harakati za kujipima mwenyewe nilipima kit ikatoa majibu +,nikarudia yakawa yale yale,kiukweli niliishiwa nguvu sikuona thamani ya maisha ,nilimuona hata chizi anayeshinda jalalani anathamani kubwa kuliko mimi mwenye HIV+.Baadae nikapata wazo la kupima mate nayo nikakuta +,sasa hapo ndiyo nilianza kutia shaka ,nikaweka dawa tu bila kitu chochote ikasoma + sikuamini .
 
Hello guys,

First of all,ningependa kumshukuru Mungu kwa yote anayozidi kunitendea in my whole life since i was born. Na nimeamua kuja hapa sababu najiona kamae I'm alone in this word and maybe you guys wakubwa kwa wadogo wazee kwa vijana mtakuwa na lolote la kunishauri.

Natanguliza shukran kwa wote mtaopitia this thread and may God use all of you kunishauri cas nmekua na ndoto nyingi but now is like I'm nothing in this word.
I have a long story to tell but naona itaniumiza cas maisha nlopitia after my father died God knows. Ila now I'm trying to accept who i am now. (some says is true HIV Exists and others says is a hoax) but to me i see it like true maybe nathani wale ambao ni +ve like me wataelewa what am i talking about. Is very hard for me to believe but is like this:-(

Mimi ni kijana now I'm 22 yrs old na mpaka ninapoandika hivi my mother hajui if i have HIV and she still have so many hope on me cas hakubahatika kusoma but alinisomesha tena shule za ghalama tu kwa biashara zake ndogo ndogo na niafanikiwa kumaliza form 6 though nikapata temporally job here in Dar kwenye kampuni moja hivi nikaona let me work first and after getting money nijiendeleze cas my mom ni kama hali imekuwa ngumu kidogo kwake and alifurahi sana na kuniombea Mungu maana nilianza kumsaidia nae hata viela kidogo vya matumizi akiwa na shida I'm the only person anaweza mpigia akiamini tamsaidia and i always do that hata leo nimetoka kuongea nae na yeye anafurahi sana ila hajajua mimi nina huzuni kuu na nilikuwa natoa machozi wakati naongea nae japo sikutaka ajue if nalia ye yuko mkoani so nkifikiria siku atayojua sijui itakuaje. Though I'm planning not to tell her ever.

Niliumwa nikiwa at work ghafla tu kichwa and nikawa sijielewi but nikajua it will be Maralia so i took medicine (panadol) kutuliza mauvivu then badala ya kupata nafuu hali ilikuwa mbaya and it was just in few moment that happened so cas it was late nikaondoka nikaenda kwangu ninapoishi but all i was thinking was just maralia cas i don't use mosquito net.

Then next day nikaenda hospital kubwa tu down town nikapima and the result comes that ni maralia so i went back home nikiwa na dawa nilizopewa hospital but hali ilizidi kuwa mbaya nikawa siwezi hata kusimama jioni and naishi alone so nikamcontact my friend (she is just like my sister to me cas she is all i ahave in Dar) so nikaenda kwake that night but hali ikawa mbaya sana sana.

Kila nikinywa dawa hali inakuwa mbaya mpaka tukahisi maybe dawa walizonipa zina side effects mbaya sana. So next day jion hivi nikarudi hospital na nilipofika nikawaeleza and nikapata vipimo tena then this time doctor akasema mbona huna maralia ila una UTI na typhord.

Nikapewa dozi nikarudi but that night nilipokunywa dawa nilihisi I'm gonna die cas nilizidiwa mara mbili ya mwanzo so next day early in the morning nikarudi hospital and nilikua nakohoa sana sana mwili hauna nguvu so nikalazwa kabisa.

Nikatundikiw dripu nikapew na dawa but next day nikapata nafuu and i was like what happened i asked nesi wa pale hospital hakunijbu ila aliuliza kama nina ndugu Dar and i said no i have friends only na akaniuliza how i live nikamwambia.

She was so sad but nikajua ni nesi so ananionea huruma nnavo umwa. Next day nikawa ok and nikapew bili yangu ambayo ilikuwa kubwa kidogo kama mnavojua private hospitals. But sikujua naumwa nini and ile nataka kuondoka doctor akaniita ofisini kwake. And he asked me so many questions.

But i will never forget that in a simple way he told me now wewe ni muathirika wa VVU. Guys it was a bad moment ever in my life. And mimi nipo naugulia namuona as he is clrzy telling me such thing yeye akaanza kuniambia so inabidi uanze kutumia dawa. Siwezi kuelezea how i was that time but situation hio sitaisahau nililia kama mtoto mdogo but doctor didnt care na akanipeleka kwenye system yao ya watu wa HIV.

Niliona dunia yote imeniangukia nimetoka hapo kila niliemuona barabarani niliona sifanani nae. The question was where did i get this thing? Nkiangalia zile ARV nlizopew nilikuw nalia. Nilipewa pia dozi ya typhoid so nimefka home nikamwambia sister is just typhoid. Hakuweza kuja kunichukua hospital cas ya nature ya kazi yake na mda.

Guys until now sijamueleza mtu this issue but nikaemda 3 different hospitals kupma cas sikuamini but the answer was im HIV +. Nililia na kutaka kuacha hat kwenda kazini but nikajifikiria nikasema ok i will go. Nimeenda job kila niliemuona nilihisi anajua that nimeathirika.

Nilikuwa na hasira za ajabu na nilizima simu wiki nzima na sikuwa nalala usiku vizuri. But nikaanza kutumia dawa zile ARV. Naomba nisiendelee zaidi but sitasahau those days ever in my life. And trust me we have poor doctors in Tz (some not all) cas isingekuwa Mungu ningejiua trust me cas no doctor aliekuwa ananipa ushauri zaidi ya bla bla bla.

Ok back to the topic. Ndugu zangu nilikuwa nimeplan a lot of things but nimekata tamaa kabisa kabisa na najiona sio mtu tena.

Naomba ushauri wenu katika yafuatayo;
(1) nilikuwa nimeplan kwenda USA au Canada kutafta maisha kwa njia ya kusoma kwanza. But some people kwenye mtandao wanasema MTU mwenye HIV hawakubari katika nnchi hizo. Guys is it true? Because if is true I'm going to die soon kwa presha cas ni ndoto nilizokuwa nazo since niko mdogo sana.
Naomba niishie hapa cas i cant write anymore inaniuma sana guys.

Why world is not fare like this? Everyday I'm trying to figure out nimepata wapi huu ugonjwa but i don't get the answer. But all in all if naweza kupona please advise me how hata kama kuna madaktari wanaitaj mtu wamfanyie experiment here i am. Nchi yeyote.

Guys usiombe yakukute please stay safe always na usimcheke alienao cas you never know like i dont know nlikoupata. Nimekua wa kulia everyday I'm like God mbona umeniacha. But i hope tapona guys i hope one day takuwa ushuhuda kwa dunia in Jesus name Amen.

If una ushauri au maoni please unaweza kuja inbox. Sorry for long story but mengine nitaeleza ndani ya thread.

Thank you for reading this.
Trust in a massive God, unfathomable, damu ya Yesu inanguvu kuliko nguvu ya mauti, ninachoona roho ya mauti ndio inakutisha, yupo aliyeshinda kifo na mauti anasema muamini ukaishi. .kila siku imba wimbo huuu....daaamu ya Yesu husafishaa kabisaaa. ....utapata kuishi tena
 
Hello guys,

First of all,ningependa kumshukuru Mungu kwa yote anayozidi kunitendea in my whole life since i was born. Na nimeamua kuja hapa sababu najiona kamae I'm alone in this word and maybe you guys wakubwa kwa wadogo wazee kwa vijana mtakuwa na lolote la kunishauri.

Natanguliza shukran kwa wote mtaopitia this thread and may God use all of you kunishauri cas nmekua na ndoto nyingi but now is like I'm nothing in this word.
I have a long story to tell but naona itaniumiza cas maisha nlopitia after my father died God knows. Ila now I'm trying to accept who i am now. (some says is true HIV Exists and others says is a hoax) but to me i see it like true maybe nathani wale ambao ni +ve like me wataelewa what am i talking about. Is very hard for me to believe but is like this:-(

Mimi ni kijana now I'm 22 yrs old na mpaka ninapoandika hivi my mother hajui if i have HIV and she still have so many hope on me cas hakubahatika kusoma but alinisomesha tena shule za ghalama tu kwa biashara zake ndogo ndogo na niafanikiwa kumaliza form 6 though nikapata temporally job here in Dar kwenye kampuni moja hivi nikaona let me work first and after getting money nijiendeleze cas my mom ni kama hali imekuwa ngumu kidogo kwake and alifurahi sana na kuniombea Mungu maana nilianza kumsaidia nae hata viela kidogo vya matumizi akiwa na shida I'm the only person anaweza mpigia akiamini tamsaidia and i always do that hata leo nimetoka kuongea nae na yeye anafurahi sana ila hajajua mimi nina huzuni kuu na nilikuwa natoa machozi wakati naongea nae japo sikutaka ajue if nalia ye yuko mkoani so nkifikiria siku atayojua sijui itakuaje. Though I'm planning not to tell her ever.

Niliumwa nikiwa at work ghafla tu kichwa and nikawa sijielewi but nikajua it will be Maralia so i took medicine (panadol) kutuliza mauvivu then badala ya kupata nafuu hali ilikuwa mbaya and it was just in few moment that happened so cas it was late nikaondoka nikaenda kwangu ninapoishi but all i was thinking was just maralia cas i don't use mosquito net.

Then next day nikaenda hospital kubwa tu down town nikapima and the result comes that ni maralia so i went back home nikiwa na dawa nilizopewa hospital but hali ilizidi kuwa mbaya nikawa siwezi hata kusimama jioni and naishi alone so nikamcontact my friend (she is just like my sister to me cas she is all i ahave in Dar) so nikaenda kwake that night but hali ikawa mbaya sana sana.

Kila nikinywa dawa hali inakuwa mbaya mpaka tukahisi maybe dawa walizonipa zina side effects mbaya sana. So next day jion hivi nikarudi hospital na nilipofika nikawaeleza and nikapata vipimo tena then this time doctor akasema mbona huna maralia ila una UTI na typhord.

Nikapewa dozi nikarudi but that night nilipokunywa dawa nilihisi I'm gonna die cas nilizidiwa mara mbili ya mwanzo so next day early in the morning nikarudi hospital and nilikua nakohoa sana sana mwili hauna nguvu so nikalazwa kabisa.

Nikatundikiw dripu nikapew na dawa but next day nikapata nafuu and i was like what happened i asked nesi wa pale hospital hakunijbu ila aliuliza kama nina ndugu Dar and i said no i have friends only na akaniuliza how i live nikamwambia.

She was so sad but nikajua ni nesi so ananionea huruma nnavo umwa. Next day nikawa ok and nikapew bili yangu ambayo ilikuwa kubwa kidogo kama mnavojua private hospitals. But sikujua naumwa nini and ile nataka kuondoka doctor akaniita ofisini kwake. And he asked me so many questions.

But i will never forget that in a simple way he told me now wewe ni muathirika wa VVU. Guys it was a bad moment ever in my life. And mimi nipo naugulia namuona as he is clrzy telling me such thing yeye akaanza kuniambia so inabidi uanze kutumia dawa. Siwezi kuelezea how i was that time but situation hio sitaisahau nililia kama mtoto mdogo but doctor didnt care na akanipeleka kwenye system yao ya watu wa HIV.

Niliona dunia yote imeniangukia nimetoka hapo kila niliemuona barabarani niliona sifanani nae. The question was where did i get this thing? Nkiangalia zile ARV nlizopew nilikuw nalia. Nilipewa pia dozi ya typhoid so nimefka home nikamwambia sister is just typhoid. Hakuweza kuja kunichukua hospital cas ya nature ya kazi yake na mda.

Guys until now sijamueleza mtu this issue but nikaemda 3 different hospitals kupma cas sikuamini but the answer was im HIV +. Nililia na kutaka kuacha hat kwenda kazini but nikajifikiria nikasema ok i will go. Nimeenda job kila niliemuona nilihisi anajua that nimeathirika.

Nilikuwa na hasira za ajabu na nilizima simu wiki nzima na sikuwa nalala usiku vizuri. But nikaanza kutumia dawa zile ARV. Naomba nisiendelee zaidi but sitasahau those days ever in my life. And trust me we have poor doctors in Tz (some not all) cas isingekuwa Mungu ningejiua trust me cas no doctor aliekuwa ananipa ushauri zaidi ya bla bla bla.

Ok back to the topic. Ndugu zangu nilikuwa nimeplan a lot of things but nimekata tamaa kabisa kabisa na najiona sio mtu tena.

Naomba ushauri wenu katika yafuatayo;
(1) nilikuwa nimeplan kwenda USA au Canada kutafta maisha kwa njia ya kusoma kwanza. But some people kwenye mtandao wanasema MTU mwenye HIV hawakubari katika nnchi hizo. Guys is it true? Because if is true I'm going to die soon kwa presha cas ni ndoto nilizokuwa nazo since niko mdogo sana.
Naomba niishie hapa cas i cant write anymore inaniuma sana guys.

Why world is not fare like this? Everyday I'm trying to figure out nimepata wapi huu ugonjwa but i don't get the answer. But all in all if naweza kupona please advise me how hata kama kuna madaktari wanaitaj mtu wamfanyie experiment here i am. Nchi yeyote.

Guys usiombe yakukute please stay safe always na usimcheke alienao cas you never know like i dont know nlikoupata. Nimekua wa kulia everyday I'm like God mbona umeniacha. But i hope tapona guys i hope one day takuwa ushuhuda kwa dunia in Jesus name Amen.

If una ushauri au maoni please unaweza kuja inbox. Sorry for long story but mengine nitaeleza ndani ya thread.

Thank you for reading this.
Kama Yesu aliweka pumzi na uzima kwenye mifupa mikavu iliyozikwa miaka mingi ikatembea tena, hiv siyo chochote kwake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom