Ili ujue ulipo tazama ulikotoka

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250


Huyu Ndiye Nyerere akiwa nje ya ofisi yake kama Rais Ikulu, lakini makazi yake hayakuwa hapo, ila kuleeee Msasani. Alibuni Ikulu ya Chamwino Dodoma, lakini waliomfuata Dar kumewanogea, na kuishi ndani ya gengo hilo ni fahari kwao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom