Ili ni jaribu au kawaida?


funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
Jamani nimepata jaribu moja hapa oficn mpaka sasa ubongo ume-seize kuelewa kilichotokea, kuna mdada mmoja (mke wa mtu) jana tulienda nae kula (sikumtoa) ilitokea tu tumeenda muda mmoja na tukakaa meza moja, wakati tumeagiza chakula mimi niliagiza wali na samaki kibuha naye aliagiza ndizi nyama, tukiwa tunakula huku tunaendelea na story nilimkaribisha samaki aonje akachukua kipande kidogo akala ila alisema kuwa akila samaki kibuha uwa anavimba (ana allergy)

sasa issue imetokea leo asubuhi ambapo yule dada amekuja ofisini kwangu na kunieleza kuwa yule samaki aliyekula amemletea uvimbe flani kama katembelewa na washawasha nikamuuliza mbona huko fresh tu nikikuangalia si ndio akasema ngoja nikuonyeshe akapandisha sketi juu mpaka chupi naiona na kunionyesha uvimbe ule eneo la mapajani mpaka usawa wa chupi, nilipigwa na butwaa kama nimeganda kwenye barafu wakati yule mdada wala wasiwasi hana

Yaani alikuwa ananionyesha haswa juu juu karibu na chupi ambako nilikuwa naona mpaka nywele za ukubwa (mafovuzi) zile zilizotoka nje ya K pembeni ya mapaja baada ya chupi.

Ninakumbuka nilichosema ni kumwambia pole na huku nikiwa nimeduwaa macho yote mapajani wakati yeye anaonyesha huku akielezea jinsi anavyoteseka kwani yale mauvimbe yanakuwa kama yanamuwasha

Baadae nilipopata akili nikamwambia hivi mtu akiingia hapa si atatuelewa vibaya akauliza kivipi? nikamwambia jinsi ulivyokaa wazi, akajibu kila mtu humu ofcn anaajiriwa akiwa above 18 yrs so hamna jipya hapo. Alipotoka nikaona ngoja nipost hii issue watu mtoe ushauri wenu kama ndio nategwa au ni hali ya kawaida tu?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Tutajie jina la ofisi tujidhirishe na hii hadithi hadithy.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
sio ikulu
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
uo uvimbe unamuwasha?labda umsaidie kukuna..
b gntlman mchukue mpeleke hospital au jd famasi akapate dawa ya kupaka.
ANAKUTAKA UYO.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
DUh unge test kupashika shika hivi uone reaction yake KAKA hahahha
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
uo uvimbe unamuwasha?labda umsaidie kukuna..
b gntlman mchukue mpeleke hospital au jd famasi akapate dawa ya kupaka.
ANAKUTAKA UYO.
sasa nitampeleka vp hospitali wakati ni mke wa mtu maana nimechanganyikiwa na kujiuliza alikuwa ana nia gani sijui. Imenistua sana kwa kuwa sikutegemea kitu kama hicho kabisa kutoka kwa yule dada
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
DUh unge test kupashika shika hivi uone reaction yake KAKA hahahha
duh kweli mzee, ila hiyo akili haikuwepo kabisa nilikuwa kama nime seize hivi
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Sasa unashangaa nini wewe hujui k ????
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
Sasa unashangaa nini wewe hujui k ????
kwani ukiijua ndio uishangai na kwa taarifa yako K ya kila m/mke inatofautiana na hata shepu zao so kushangaa ni muhimu sana au sio mkuu
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Sasa sisi unataka tukuambie nini kama amekuonyesha k na wewe umeshindwa kumkuna basi wewe hanidhi au?
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
uo uvimbe unamuwasha?labda umsaidie kukuna..
b gntlman mchukue mpeleke hospital au jd famasi akapate dawa ya kupaka.
ANAKUTAKA UYO.
Hospitali ya nini!, nae huyu jamaa anayo dawa!!!!!
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,966
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,966 704 280
huko ni kutegwa na inaonekana umeshanaswa subiri uchinjwe tuuu ha.ha.haaa...haaaaaaaa
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,367
Likes
213
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,367 213 160
tatizo miofisi ya siku hizi full viooo,
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Jamani nimepata jaribu moja hapa oficn mpaka sasa ubongo ume-seize kuelewa kilichotokea, kuna mdada mmoja (mke wa mtu) jana tulienda nae kula (sikumtoa) ilitokea tu tumeenda muda mmoja na tukakaa meza moja, wakati tumeagiza chakula mimi niliagiza wali na samaki kibuha naye aliagiza ndizi nyama, tukiwa tunakula huku tunaendelea na story nilimkaribisha samaki aonje akachukua kipande kidogo akala ila alisema kuwa akila samaki kibuha uwa anavimba (ana allergy)

sasa issue imetokea leo asubuhi ambapo yule dada amekuja ofisini kwangu na kunieleza kuwa yule samaki aliyekula amemletea uvimbe flani kama katembelewa na washawasha nikamuuliza mbona huko fresh tu nikikuangalia si ndio akasema ngoja nikuonyeshe akapandisha sketi juu mpaka chupi naiona na kunionyesha uvimbe ule eneo la mapajani mpaka usawa wa chupi, nilipigwa na butwaa kama nimeganda kwenye barafu wakati yule mdada wala wasiwasi hana

Yaani alikuwa ananionyesha haswa juu juu karibu na chupi ambako nilikuwa naona mpaka nywele za ukubwa (mafovuzi) zile zilizotoka nje ya K pembeni ya mapaja baada ya chupi.

Ninakumbuka nilichosema ni kumwambia pole na huku nikiwa nimeduwaa macho yote mapajani wakati yeye anaonyesha huku akielezea jinsi anavyoteseka kwani yale mauvimbe yanakuwa kama yanamuwasha

Baadae nilipopata akili nikamwambia hivi mtu akiingia hapa si atatuelewa vibaya akauliza kivipi? nikamwambia jinsi ulivyokaa wazi, akajibu kila mtu humu ofcn anaajiriwa akiwa above 18 yrs so hamna jipya hapo. Alipotoka nikaona ngoja nipost hii issue watu mtoe ushauri wenu kama ndio nategwa au ni hali ya kawaida tu?
mimi bwana huwa nawashangaa sana watu kama nyinyi..yaani umekuja kuuliza hapa../mi nilitegemea ulete results hapa, yaani kama ushafanya research na umekuja kupresent findings hapa..huyo kulaa..kula fasta kudadadeki..ningekuwa mm ningekula fasta..hapo aliponifunulia ningemshika shika huku namuuliza je panawasha... huku namsikilizia reaction..kifuatacho ni appointment na baada ya kazi namaliza gemu then kesho yake kama hatujuani vile...demu akishakutaka hata ukijifanya unampotezea ataendelea tuu kuja na kuna siku anawezafanya kioja watu wakadhani mu wapenzi kumbe wee ulikuwa unajitahidi kumkwepa..lakini ukishamla heshima mbele..akileta za kuleta unamkaukia..mkishavuana nguo mambo huwa yanabadilika sana..sasa nilitegemea useme akanifunulia..nikamshika..akaguna guna..nikaenda kumla baada ya kazi..na sasa nimemaliza naelekea home, hapo ningekugongea thanks..lakini kwa sasa go back kamalizie kazi uloianza ..you got job to do hommie!!am out!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
mimi bwana huwa nawashangaa sana watu kama nyinyi..yaani umekuja kuuliza hapa../mi nilitegemea ulete results hapa, yaani kama ushafanya research na umekuja kupresent findings hapa..huyo kulaa..kula fasta kudadadeki..ningekuwa mm ningekula fasta..hapo aliponifunulia ningemshika shika huku namuuliza je panawasha... huku namsikilizia reaction..kifuatacho ni appointment na baada ya kazi namaliza gemu then kesho yake kama hatujuani vile...demu akishakutaka hata ukijifanya unampotezea ataendelea tuu kuja na kuna siku anawezafanya kioja watu wakadhani mu wapenzi kumbe wee ulikuwa unajitahidi kumkwepa..lakini ukishamla heshima mbele..akileta za kuleta unamkaukia..mkishavuana nguo mambo huwa yanabadilika sana..sasa nilitegemea useme akanifunulia..nikamshika..akaguna guna..nikaenda kumla baada ya kazi..na sasa nimemaliza naelekea home, hapo ningekugongea thanks..lakini kwa sasa go back kamalizie kazi uloianza ..you got job to do hommie!!am out!
nimekugongea senksi mzee ngoja leo tena nikamlishe samaki mwingine uenda zoezi likajirudia aaaaagh too late ngoja nimwone atakuja na style ipi nyingine
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
wewe unamke? kama huna kula kaka hanalolote huyo alikuwa anatafua gear ya kukuingia ambayo tayari kesha maliza kazi yake,
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
nimekugongea senksi mzee ngoja leo tena nikamlishe samaki mwingine uenda zoezi likajirudia aaaaagh too late ngoja nimwone atakuja na style ipi nyingine
hahaha funzadume mi nilijua game lako liko juu ama hana mvuto kiviiile?
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046