[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hivi una nini lakini?Kuna mmoja alkua analia kama kichanga n''ga n'ga nlkimbia balaa
Mwingine kama jenereta aisee huyo nlizimia
DA
B
C
None of the above
[colour=bluebabaswalehe] anavituko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hivi una nini lakini?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hivi una nini lakini?
Ndiokwaiyo mwanamke asie toa sauti ya vilio ni kwamba aumii wala asikii utamu
lazima tujue aisee uckute unataka kupga kelele... nakumbuka 2016 nlikua natumia ID tofaut nmewah kukutana na uzi bidada mmoja analalamika kua miguno anayoitoa njembaake ni kuliko yeye...[emoji38][emoji38] iyo bangi ya wapi mzee au ndio imeotea makuburini nini
Missenti us?Sijui unajua kama umemisika?
ohooolazima tujue aisee uckute unataka kupga kelele... nakumbuka 2016 nlikua natumia ID tofaut nmewah kukutana na uzi bidada mmoja analalamika kua miguno anayoitoa njembaake ni kuliko yeye...
Baba swalehe[emoji3] [emoji3] [emoji3] ,hilo jenereta sasa[emoji30]Kuna mmoja alkua analia kama kichanga n''ga n'ga nlkimbia balaa
Mwingine kama jenereta aisee huyo nlizimia
Naona umejaribu kuunguruma 😆Baba swalehe[emoji3] [emoji3] [emoji3] ,hilo jenereta sasa[emoji30]
Afu umejuaje nna sauti ya nne kibesii, ila huwa inajitune inakua ya kwanza[emoji3] [emoji3] [emoji3]Naona umejaribu kuunguruma [emoji38]