ILE MIGUNO WAKATI WA KUMTAFUTA MTOTO

ILE MIGUNO WAKATI WA KUMTAFUTA MTOTO

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
930
Reaction score
1,024
hii ni kwa wanawake naomba mnisaidie kujibu hivi wakati wa sex manvyotoa vile visauti
1_Huwa mnafanya kama ka mchezo wa kuigiza

2_Au ndio utamu unaingia

3_Au mkitoa zile sauti hua mnaumia

naomba mnijibu ili tujue wanaume
 
Unaonaje ukiwauliza wahusika moja kwa moja mkuu, sisi hatuna cha ziada zaidi ya kushangaa fikra zako
 
Back
Top Bottom