Ile Football Match ya Bush Stars na Born Towns

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
51,251
2,000
1587036641048.png


Lord Lofa: Nijichane na mamisosi ili nivimbe ki roho mbaya uwanjani na watemi wao wa Bush lazima waipate.

Ndumilakuwili: Alafu wabebe mzigo wa magoli.

Lord Lofa: Usikete ujinga na mzigo wa kushangilia nani ataubeba?
 

Lovery

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
1,432
2,000
Team ya bush iliwakilishwa vema kabisa na kipepe, aliwasumbua sana maana ni mtaalam wa kukimbia mawindo yenye hatari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom