Ila upinzani mnazingua, hebu angalia hii video

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
22,527
2,000
..kubadili msimamo ni jambo la kawaida.

..cha msingi ubadili msimamo ukitumia taarifa sahihi na sababu za msingi.

NB:

..kwa mfano, ccm kwenye makabrasha yao yapo maandiko kwamba "UBEPARI NI UNYAMA."

..lakini leo chama hicho kina viongozi na wanachama wengi ambao ni makabaila, na mabepari uchwara.
 

Amani Msumari

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
1,834
2,000
Kwani heche alisema ndege zinunuliwe bila budget kujadiliwa bungeni, hebu muulizen bichwa nundu budget ya ndege nani alipitisha ukijibu hapo tunaendelea
Yeye alitaka ndege zinunuliwe na ziliponunuliwa akapinga. Period
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom