Mwafrikamtanzania
JF-Expert Member
- Jul 29, 2013
- 1,212
- 1,593
Kabisa. Album ya Mwaka 1992 nadhanikitambo na hicho sio
Kabisa. Album ya Mwaka 1992 nadhanikitambo na hicho sio
yeah hii album ilimleta mjiniKabisa. Album ya Mwaka 1992 nadhani
Endelea kurengakune headphone na earphone mm nimerenga zote.
Oyaaa huyo jamaa usimtaje nasikiliza mzigo unaitwa "lusa "huyu hafai duh 🔥🔥muziki mtamu balaaaNiko nasikiliza Bane ya Oliver N'goma
Asikwambie mtu ni hili vibe ni kama nimerudi miaka ya 90 😂
Wimbo gani Mkuu me playlist yake yote ninayo,ukitaka ngoma za kanda bongoman,madiru system, Oliver n'goma, papawemba an nipo full package napenda muziki wa hawa jamaa sana an rhumba lingala ni balaaaIweke hapa tuenjoy sote maana kuna wimbo wake nautafuta ila siujui kwa jina
😂😂😂😂 mbona sasa umesahau Microphone. nayo unaweka masikioni?. Kama namuona Bushman wa gods must be crazy.kune headphone na earphone mm nimerenga zote.