Ila kweli tutapunguza route

dikembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
1,646
2,000
Mh........Is too much, Ule usemi wa SIJUI NAKULA NINI.....(Nay wamitego anajua zaidi), utatimia bila kikwazo.
 

Attachments

  • wakati mwinine tunahitaji tu hii.jpg
    File size
    22.7 KB
    Views
    179

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo unaona topic yako ilivo doda kwa ajili ya kimombo chako na sisi siyo mafundi wa kimombo ni mafundi wa shule za ngombaro mwitu au kisemburi chole na fanya utafiti utapata jibu na siyo kama nafanya husda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom