Ikulu, Dar: Rais Magufuli akutana na Mkurugenzi wa TISS Mstaafu, Apson Mwang'onda

Kaplizer

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
530
500
Mbona sielewi jaman.. Naona team Lowassa wote wanajirudisha kimyakimya kwa jiwe kwani vipi kunani huko??
Alianza Edo
Akaja Rostam
Na Sasa namuona Mwanamkakati na kachero mkuu wa mpango wa kumuingiza Edo ikulu 2015 ndugu Apson..

Kunani jaman huko

Cc Evarist Chahali
 

Tomahawk

JF-Expert Member
Apr 12, 2015
218
250
Na wakati huo huo, Mkurugenzi Mkuu wa sasa wa Idara ya Usalama wa Taifa, Dkt Modestus Kipilimba.... Let me wait for the wrong news first
Yani wewe jamaaaa hauna hoja, uko desperate na usalama wako wa taifa, Kwanza haujui kujenga hoja unabaki kubuni buni mambo tu kwa kupata sifa labda....hakuna unachokijua kwa Sasa.....tafuta kazi na uache kushinda kwenye mitandao....
 

Madimba jr

JF-Expert Member
Aug 12, 2017
1,534
2,000
View attachment 958125

Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

View attachment 958072
Anatafuta mbinu za kumkabili Membe 2020
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
11,063
2,000
View attachment 958125

Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

View attachment 958072


Membe anamuumiza kichwa sana huyu bwana jiwe!

Sasa what's all this kama sio dalili za uoga na kutojiamini?

Bwana jiwe na hii dunia bana,moto ndio kwanza umeanza!
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
15,222
2,000
Yani wewe jamaaaa hauna hoja, uko desperate na usalama wako wa taifa, Kwanza haujui kujenga hoja unabaki kubuni buni mambo tu kwa kupata sifa labda....hakuna unachokijua kwa Sasa.....tafuta kazi na uache kushinda kwenye mitandao....
Heri yako wewe unaemfahamu huyu ngumbaru wa TISS, anajifanya mjuaji sana kumbe hana kitu.
 

Echisute

JF-Expert Member
Oct 16, 2018
360
500
Yani wewe jamaaaa hauna hoja, uko desperate na usalama wako wa taifa, Kwanza haujui kujenga hoja unabaki kubuni buni mambo tu kwa kupata sifa labda....hakuna unachokijua kwa Sasa.....tafuta kazi na uache kushinda kwenye mitandao....
Hii inaitwa personal attack, hauna tofauti kabisa na kichaa mwenzio. Vichaa utawajua tu kwa matendo yao hasa linapokuja suala la kujenga hoja kwa sababu hata hiyo elimu yako kiduchu uliyo nayo umeipata kwa kukaririkariri!
 

baro

JF-Expert Member
May 12, 2014
2,513
2,000
Sitaki kusema kweli ,ila najaribu kuunganisha dots tu

Apson Mwang'onda alikiwa ni mpanga mikakati ya kiusalama ya Lowasa , Rostam Aziz alikuwa ni Mfadhili Mkuu wa lowasa , Edward Lowasa alikuwa Mgombea anayeungwa mkono na hao wote .

Lowasa alishaitwa ikulu na uhusiano na Magufuli umeshamiri kipindi hiki

Siasa ni mchezo usio na adabu,Magufuli imebidi aangukie kundi la lowasa kuungwa mkono apambane na kundi la Membe sijui amwaahidi nini? Na kundi la membe limeonekana ni tishio sana ndani ya serikali ya JPM


Karata hajachanga vizuri ,kwani watu wa lowasa /membe ni watiifu kwa ma master wao na si vinginevyo ,kwa ushirikiano huu kundi la lowasa litajijenga sana , na kujijenga huku watakuwa na nafasi kubwa ya kuenda Magogoni 2025 na wakifanikiwa kundi dogo la JPM litafutiliwa mbali na hapo tutabaki na makundi halisi ambayo ni membe na Lowasa

Kiukweli hawa wataitesa CCM ,miaka Mingi sana, Na siasa za 2025 itakuwa ni kundi membe na kundi lowasa na sio kundi Magufuli

Kwa , siasa za sasa Magufuli anapambana na team membe ambayo ina nguvu mikoa kama Morogoro ,Mwanza ,Lindi ,Mtwara , Pwani na baadhi ya Mikoa ya Nyanda za Juu kusini.

Hivyo kuua hili kundi inabidi amtumie mpinzani wa membe kisiasa ambaye ni lowasa

Siasa mbaya sana Jamani
 

Ifururu

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
354
500
View attachment 958125

Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

View attachment 958072
Hivi hakuna mtu anaekagua mavazi ya rais kabla ya kupigwa picha?halafu pia haipendezi mnapiga picha mmoja anacheeeka mwngne hacheki..hii inamaanisha nn?mpiga picha hayuko makini hata kidogo anatudhalilishia rais wetu.hebu angalia vifungo vya koti hapo
 

mgoloko

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
4,744
2,000
Uongozi wa sasa unawajali sana wastaafu na kuithamini mno michango yao kwa Taifa walipokuwa katika nafasi zao serikalini.
Eti Uongozi wa sasa unawajali wastaafu! Hivi wewe umo kichwani zimo kweli au tayari ushaanza kuokota makopo? Ushasahau jinsi unavyodhurumu kwa kuwakata mafao yao
 

MISULI

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,389
2,000
Watu wenye uelewa wa ushabiki tayari mmeshindwa kuelewa mantiki ya press release hii. Kitendo cha main point kuwa ni kushukuru kukubali kumuona tayari hiyo ni propaganda kama ile ya Lowassa ambaye kamwita mwenyewe kasha wanageuza eti kaomba kuonana.
Awamu hii propaganda za kitoto nyingi mno
Kwann uamini ya Lowasa na sio jpm?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom