Ijumaa Ndo hii.. Wapi Wadau?

adakiss23

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
3,599
2,000
Binafsi Najongea Kwa Mbowe Kuruka Majoka Dah kitambo sana sijaenda mitaa hiyo. Je ww uko wapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Yegomasika

JF-Expert Member
Mar 21, 2009
13,152
2,000
Nipo uwanja wa fisi hapa, natikisa kopo langu la komoni;huku nikiburudishwa na Ndombolo!.
 

Franky

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
1,451
2,000
me uswazi hapa kuna kigodoro nashuhudia nyonga safi kabisaaa
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Nyie watu hamlali? Au nyie ndo nimewaona mnawanga makaburi ya kinondoni jana usiku wa manane kisha mnasingizia mko ulinzi shirikishi? King'asti jibu hoja kwa niaba ya wenzio.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom