Ijumaa Ndo hii.. Wapi Wadau?


adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
696
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 696 280
Binafsi Najongea Kwa Mbowe Kuruka Majoka Dah kitambo sana sijaenda mitaa hiyo. Je ww uko wapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Binafsi Najongea Kwa Mbowe Kuruka Majoka Dah kitambo sana sijaenda mitaa hiyo. Je ww uko wapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
nipo bata centre....hakuna lalamiko hata moja mpaka sasa.....
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Mhudumu leta Ndyofu kwa bill ya Filipo !!!
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Kwa mama muuza kitaa, nasaidia ulinzi kwa.wateja
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,584
Likes
43,179
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,584 43,179 280
Nipo uwanja wa fisi hapa, natikisa kopo langu la komoni;huku nikiburudishwa na Ndombolo!.
 
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
943
Likes
102
Points
60
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
943 102 60
me uswazi hapa kuna kigodoro nashuhudia nyonga safi kabisaaa
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Naweka Shida Chini,natupa mikono juu.....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
king'ast leo zamu yako Ulinzi Shirikishi?
acha tu my dear. Nalinda hadi nalindwa sasa. Muzeiya hayupo ama kijacho kagoma msilale?
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Nyie watu hamlali? Au nyie ndo nimewaona mnawanga makaburi ya kinondoni jana usiku wa manane kisha mnasingizia mko ulinzi shirikishi? King'asti jibu hoja kwa niaba ya wenzio.
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,439
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,439 280
naendelea kula mema ya nchi hapa kwenye hoteli.
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131