Igunga: Mbunge kunywa sumu CCM ikishindwa


R

raffiki

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
160
Likes
0
Points
0
R

raffiki

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
160 0 0
KAMPENI za uchaguzi mdogo katika jimbo la Igunga, zimezidi kupamba moto baada ya Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), kujiapiza mbele ya wananchi kuwa atakunywa sumu iwapo chama hicho kitashindwa kwenye uchaguzi huo.

Akizungumza na wanakijiji wa Ugaka kwenye kata ya Nkinga wilayani hapa wakati akimwombea kura mgombea wa CCM, Dk. Peter Kafumu, Lusinde alisema kutokana na mwenendo mzuri wa kampeni za CCM na jinsi wanavyowafikia wananchi, haoni sababu za kushindwa kwenye uchaguzi huo.

"Hapa nimewaona waandishi wa gazeti la Mbowe (Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA); nataka mkaandike kwa namna ambavyo tumezunguka, CCM tukishindwa nakunywa sumu," alisema
Sasa ndugu zangu CCM huyu mbunge anaongeza kura za CCM au anapunguza?jiulize anawambia hivyo watu wa uelewa gani...!kwa akili zangu ndogo tena sie watu wa vijijini tunajiju, mtu akisema kitu fulani kikitokea atafanya hv, kwa desturi zetu sie wenye uelewa mdogo ndio tunafanya hivyo ili tuone atakunywa sumu kweli au..???CCM inahitaji watu makini kwa mwendo huu haaa sijuii

Source:Tanzania daima.
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Jamani Living stone Lusinde Babo ana fikra za zamani..!

KAMPENI za uchaguzi mdogo katika jimbo la Igunga, zimezidi kupamba moto baada ya Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), kujiapiza mbele ya wananchi kuwa atakunywa sumu iwapo chama hicho kitashindwa kwenye uchaguzi huo.

Akizungumza na wanakijiji wa Ugaka kwenye kata ya Nkinga wilayani hapa wakati akimwombea kura mgombea wa CCM, Dk. Peter Kafumu, Lusinde alisema kutokana na mwenendo mzuri wa kampeni za CCM na jinsi wanavyowafikia wananchi, haoni sababu za kushindwa kwenye uchaguzi huo.

“Hapa nimewaona waandishi wa gazeti la Mbowe (Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA); nataka mkaandike kwa namna ambavyo tumezunguka, CCM tukishindwa nakunywa sumu,” alisema na kuongeza:

“Nataka tuwaambie, tutawapiga bao la mbali kabisa na huyo Dk. Slaa sisi tunammudu ndiyo maana tukamwambia Mzee Kikwete, endelea kuongoza nchi atuache vijana tumkabe koo maana yule mzee ni mnafiki mkubwa,” alisema Lusinde.

“Kale kazee kagonjwa kale, ndiyo maana nimekuja kuwaambia inawezekana viongozi wa CHADEMA wanavuta bangi, zile bangi zile, haiwezekani unatembea nchi nzima unahamasisha vurugu, unatangaza vita,” alisema Lusinde Mjumbe wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM.

Kwa upande wake mratibu wa kampeni hizo, Mwigulu Mchemba, aliwataka wananchi hao kumchagua Dk. Kafumu na kusema wanasiasa wa upinzani wanasema tangu uhuru serikali ya CCM haijafanya kitu kabisa, Igunga haijapata maendeleo wakati si kweli.

“Wenzetu wanapandikiza chuki kwa vijana wa vyuo vikuu nao wanakubali kupotoshwa na wanasema serikali ya CCM haijafanya kitu si kweli. Kwanza idadi ya wanafunzi wa vyuo vikuu imeongezeka halafu wanasema Rais huyu hajafanya kitu, kama si kulaaniwa ni nini?” alihoji.

Alisema wapinzani wanatumia umaskini wa wananchi kama mtaji wa kisiasa, wamelalamikia kupandishwa kwa bei ya pamba ili watu wakasirike na kutoichagua CCM.

“Wacha niwaambie wakati wa ukame serikali ya CCM iligawa chakula jimbo lilipokuwa wazi wakasema tusigawe chakula eti hiyo ni rushwa sasa tusipogawa chakula mtatuchagua? Hivi njaa ina likizo? Kwa nini serikali ipeleke chakula mpaka Somalia lakini Igunga ibaki na njaa hivi mtapiga kura mkiwa na njaa?” alihoji Mwigulu.
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
3
Points
0
Age
11
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 3 0
khaa! CCM wameishiwa hadi kumkodi huyu Lusinde? Angalia aliyoyasema sasa. Kwa wenye akili timamu watajua hafai na hivyo anapunguza kura za dr. Kafumu badala ya kuziongeza.
Poleni CCM
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,391
Likes
124
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,391 124 160
Jamani Lusinde nae ni wa kumjadili?huyo dogo ni Empty magazine!
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
3,996
Likes
906
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
3,996 906 280
1. wanasiasa wa upinzani wanasema tangu uhuru serikali ya CCM haijafanya kitu kabisa, Igunga haijapata maendeleo wakati si kweli.
...........
2. Alisema wapinzani wanatumia umaskini wa wananchi kama mtaji wa kisiasa,
You dont need to be a rocket scientist to see the conflict in the statements.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Nna wasiwasi Lusinde kama hata ametahiriwa maana lugha zake huwa hazina punje hata ya heshima na uelewa wa mambo. Lugha nyingine alitakiwa aziongee akiwa na watu wa kwao ugogoni sio za kusikika na watanzania wote. Hovyooooooooooooooooo!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Si ameshapewa taarifa ya kiasi cha vitambulisho vya mpiga kura vilivyonunuliwa mpaka sasa na vilivyoorodheshwa na wenyewe kutishwa mkiwapigia upinzani tutajua namba zenu tunazo ?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Lusinde anajadiliwa hapa???oooooooooooohhh poor boy kunywa sumu ufanyike uchaguzi mwingine then CDM wachukue jimbo lako nalo
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
Huyu Mbunge Lusinde kwa tafsiri yangu aliwakasirisha watu kwa matusi haya yafuatayo na baada ya hapo ndo akakumbana na joto ya jiwe kwe wenye uchungu na nchi hii.

KAMPENI za uchaguzi mdogo katika jimbo la Igunga, zimezidi kupamba moto baada ya Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), kujiapiza mbele ya wananchi kuwa atakunywa sumu iwapo chama hicho kitashindwa kwenye uchaguzi huo.

Akizungumza na wanakijiji wa Ugaka kwenye kata ya Nkinga wilayani hapa wakati akimwombea kura mgombea wa CCM, Dk. Peter Kafumu, Lusinde alisema kutokana na mwenendo mzuri wa kampeni za CCM na jinsi wanavyowafikia wananchi, haoni sababu za kushindwa kwenye uchaguzi huo.

"Hapa nimewaona waandishi wa gazeti la Mbowe (Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA); nataka mkaandike kwa namna ambavyo tumezunguka, CCM tukishindwa nakunywa sumu," alisema na kuongeza:

"Nataka tuwaambie, tutawapiga bao la mbali kabisa na huyo Dk. Slaa sisi tunammudu ndiyo maana tukamwambia Mzee Kikwete, endelea kuongoza nchi atuache vijana tumkabe koo maana yule mzee ni mnafiki mkubwa," alisema Lusinde.

"Kale kazee kagonjwa kale, ndiyo maana nimekuja kuwaambia inawezekana viongozi wa CHADEMA wanavuta bangi, zile bangi zile, haiwezekani unatembea nchi nzima unahamasisha vurugu, unatangaza vita," alisema Lusinde Mjumbe wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM.
IMG_1637.JPG


Hali Tete Uchaguzi Mdogo Igunga; Magari Ya CCM Yapigwa Mawe


Mbuge wa Mtera, Livingstone Lusinde, akiwaonesha maafisa wa polisi sehemu ya kioo cha gari lake kilichopasuka baada ya kurushiwa mawe na watu waiojulikana wakati masfara wa magari ya kampeni ya CCM, kurushiwa mawe katika kijiji cha Nkinga.
Picha na Victor Makinda
 
N

ngoka

New Member
Joined
Jul 8, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
N

ngoka

New Member
Joined Jul 8, 2010
4 0 0
mwenye akili timamu anajua mvuta bangi ni nani kati ya ccm na chadema,maendeleo hayatangazwiwau hujionea wenyewe,mkishashiba na kuongeza vitambi vyenu kama anavyoonekana huyo lusinde ndio miropoko inakuwa mingi!shibe ndio inakufanya uropoke!
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,095
Likes
1,109
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,095 1,109 280
Huyu Mbunge Lusinde kwa tafsiri yangu aliwakasirisha watu kwa matusi haya yafuatayo na baada ya hapo ndo akakumbana na joto ya jiwe kwe wenye uchungu na nchi hii.

KAMPENI za uchaguzi mdogo katika jimbo la Igunga, zimezidi kupamba moto baada ya Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), kujiapiza mbele ya wananchi kuwa atakunywa sumu iwapo chama hicho kitashindwa kwenye uchaguzi huo.

Akizungumza na wanakijiji wa Ugaka kwenye kata ya Nkinga wilayani hapa wakati akimwombea kura mgombea wa CCM, Dk. Peter Kafumu, Lusinde alisema kutokana na mwenendo mzuri wa kampeni za CCM na jinsi wanavyowafikia wananchi, haoni sababu za kushindwa kwenye uchaguzi huo.

“Hapa nimewaona waandishi wa gazeti la Mbowe (Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA); nataka mkaandike kwa namna ambavyo tumezunguka, CCM tukishindwa nakunywa sumu,” alisema na kuongeza:

“Nataka tuwaambie, tutawapiga bao la mbali kabisa na huyo Dk. Slaa sisi tunammudu ndiyo maana tukamwambia Mzee Kikwete, endelea kuongoza nchi atuache vijana tumkabe koo maana yule mzee ni mnafiki mkubwa,” alisema Lusinde.

“Kale kazee kagonjwa kale, ndiyo maana nimekuja kuwaambia inawezekana viongozi wa CHADEMA wanavuta bangi, zile bangi zile, haiwezekani unatembea nchi nzima unahamasisha vurugu, unatangaza vita,” alisema Lusinde Mjumbe wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM.
IMG_1637.JPG


Hali Tete Uchaguzi Mdogo Igunga; Magari Ya CCM Yapigwa Mawe


Mbuge wa Mtera, Livingstone Lusinde, akiwaonesha maafisa wa polisi sehemu ya kioo cha gari lake kilichopasuka baada ya kurushiwa mawe na watu waiojulikana wakati masfara wa magari ya kampeni ya CCM, kurushiwa mawe katika kijiji cha Nkinga.
Picha na Victor Makinda
Kauli aliyotoa plus size of his stomach angekuwa mwanamke ningesema tumsamehe ujauzito unamsumbua.

Huyu Lusinde hajui kama hiyo mikutano inaudhuriwa na watoto pia na yeye kama mbunge ni role model?

Hajui kwamba ana waambia younger generation is okay to commit suicide?
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Sasa ndugu zangu CCM huyu mbunge anaongeza kura za CCM au anapunguza?jiulize anawambia hivyo watu wa uelewa gani...!kwa akili zangu ndogo tena sie watu wa vijijini tunajiju, mtu akisema kitu fulani kikitokea atafanya hv, kwa desturi zetu sie wenye uelewa mdogo ndio tunafanya hivyo ili tuone atakunywa sumu kweli au..???CCM inahitaji watu makini kwa mwendo huu haaa sijuii

Source:Tanzania daima.
hahaha Uyu mbunge anacheza, inabidi tummalizie asipojiua coz lazima CCM ishindwe.
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Bora afe na kitumbo chake ilitufanye uchaguzi mwingine tena!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,685
Likes
27,646
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,685 27,646 280
Mhe. Lusinde sio tuu ni mpayukaji mwenye mdomo mchafu, jamaa ni debe tupu kabisa!. Kabla ya kuukwaa ubunge, jamaa alikuwq MC maarufu kule Dodoma. Nadhani ni umaarufu wa uMC ndio uliomsaidia kumuangusha yule Mzee na busara zake. Ndiye mpuuzi huyu huyu aliyetamka bungeni kuwa "tufunge milango tuzichape!".

Tuwashukuru waandishi na wahariri wa habari kuzistahi hizi kampeni kwenye kinachoandikwa na magazeti yao, vinginevyo kila kinachotamkwa kingeandikwa, sio tuu ni vichekesho vingejaa magazetini bali na visivyosomeka vingeandikwa.

Kwa wale wenzangu na mimi, baadhi ya wabunge ambao ni majuha kabisa, utawatambua kwa kuwaona machoni tuu hata kabla hawajatoa hayo maupupu yao, huyu Mhe. Lusinde ni mmoja wa watu hawa!.

Meya wa jiji was not right alipodai kuwa baadhi ya wabunge wa Dar es Salaam wanafikiri kupitia makalio!, the fact ni kuwa sio wabunge wa DSM pekee bali hata wa sehemu nyingine na mfano hai ndio huu wa mbunge wa Mtera!. I doubt if he has even a tiny little brain to help him think!.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Kwa hiyo bado siku chache afe
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Wala simshangai Lusinde. Alishawahi kusema bungeni kwanba akinamama wa Mtera waliona gari ndogo ya Padri wakasema ni mtoto wa gari kubwa walioiona awali. Na walipoo na exaust wakasema ni mtoto wa kiume. Haya ni maneno aliyaongea bungeni. Unaweza kupata picha ya mtu tunayemzungumzia hapa. Sio tu ni mpuuzì lakini hajui ni nini hasa anachokifanya kwenye siasa. Kama sio minyukano ya kimakundi ndani ya chama, leo angekuwa anaendelea na kazi yake ya ufundi wa bomba (plumber)
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,258
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,258 5 135
Hiv huyu lusinde, huwa anafikiri kwa kutumia nini? Coz anaongea pumba mpaka anakera
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,477
Likes
2,470
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,477 2,470 280
Angetaja na aina ya sumu atayotumia.......
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,591
Likes
856
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,591 856 280
Fikiria mamilioni ya kodi zetu anayovuta kila mwezi mpuuzi kama huyu!
 

Forum statistics

Threads 1,215,093
Members 463,036
Posts 28,535,473