Igunga: List ya Vigogo wa CCM


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Wakuu inaonekana serikali karibu yote imehamia Igunga,I am about to write something kuhusiana na uchaguzi huu naomba mnisaidie kuijaza list hii:

Vigogo

1. Mwigulu Nchemba

2. Samuel Malecela

3. Philip Mangula

4. Mashishanga

5. Mukama

6. Msekwa (sina hakika kama huyu bado yuko huko)

7. Wasira

8. Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athuman Mfutakamba

9. Magufuli

10. Asha Abdallah Juma ( member -CC)

11.


Wabunge:

1. Aeshi Hilali

2. Hamisi BAgaile Kingwangwala ( Not sure kama nimepatia surname)

3. Ester Bulaya.

4. Lusinde

5. Rage

6. January Makamba

7.

8.

9.
 
B

BMT

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
587
Likes
126
Points
60
B

BMT

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
587 126 60
Wakuu inaonekana serikali karibu yote imehamia Igunga,I am about to write something kuhusiana na uchaguzi huu naomba mnisaidie kuijaza list hii:

Vigogo

1. Mwigulu Nchemba

2. Samuel Malecela

3. Philip Mangula

4. Mashishanga

5. Mukama

6. Msekwa (sina hakika kama huyu bado yuko huko)

7. Wasira

8. Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athuman Mfutakamba

9.rais mstaafu wa awam ya tatu benjamini william mkapa(pamoja na matatizo namkubali sana huyu mzee,kpnd chake maisha yalkuwa na ahueni hasa kwa wananch mackini na TUTAMKUMBUKA DAIMA

10.

Wabunge:

1. Aeshi Hilali

2. Hamisi BAgaile Kingwangwala ( Not sure kama n
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hii kitu haina mashiko, hata CDM jeshi lote liko kule. sioni ajabu chama chochote kinachowania jimbo kujaza watu wake kwa kampeni kadiri kinavoona.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135

Pumba bin Pumba.
Hao uliotajata ni viongozi wa chama au serikali.
Rudi shule ukafundishwa.
Unajua idadi ya viongozi wa CDM walio kule? taja pia kama hujamaliza list nzima ya viongozi wenu.
OTIS.
Tatizo la kuongozwa na ideology, sasa viongozi wa serikali kwa nini wanaipigia kampenni CCM??????? Hiyo unayoita shule nadhani wewe ndiye unaiihitaji zaidi. Usivyo na aibu unauliza eti idadi ya viongozi wa CDM anzisha thread yako kuhusu hiyo bwahaha ahaha ahahah!!!!!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hii kitu haina mashiko, hata CDM jeshi lote liko kule. sioni ajabu chama chochote kinachowania jimbo kujaza watu wake kwa kampeni kadiri kinavoona.
Mkuu sijasema ni vibaya hao viongozi wa CCM kuwa kule, ila nnachohitaji ni idadi yao kwa ajili ya makala nnayoiandaaaaaaa!
 
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2009
Messages
235
Likes
1
Points
0
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2009
235 1 0
Wakuu inaonekana serikali karibu yote imehamia Igunga,I am about to write something kuhusiana na uchaguzi huu naomba mnisaidie kuijaza list hii:

Vigogo

1. Mwigulu Nchemba

2. Samuel Malecela

3. Philip Mangula

4. Mashishanga

5. Mukama

6. Msekwa (sina hakika kama huyu bado yuko huko)

7. Wasira

8. Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athuman Mfutakamba

9.

10.

Wabunge:

1. Aeshi Hilali

2. Hamisi BAgaile Kingwangwala ( Not sure kama nimepatia surname)

3. Ester Bulaya.

4. Lusinde

5. Rage

6.

7.

8.

9.


Anza kutaja viongozi wa cdm amabo wapo igunga wamejaa mpaka wanalala kwenye mitaro.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135

Pumba bin Pumba.
Hao uliotajata ni viongozi wa chama au serikali.
Rudi shule ukafundishwa.
Unajua idadi ya viongozi wa CDM walio kule? taja pia kama hujamaliza list nzima ya viongozi wenu.
OTIS.

tuweni na staha kwenye kujibu hoja, hii hoja kama ni pumba kwako kwa wengine si pumba, so haina haja ya kumrudisha mtu shule,

kwani wewe unayeandika kwa msuli waonyesha wahitaji shule pia, yeye ameiomba hii list ili atoe maoni yake fulani, na ameomba list ya CCM kama hujui aliyeenda au unajua na unaona ni pumba basi 'potezea'

life is simple if we keep it as such
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,266
Likes
10
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,266 10 135
Unaposema viongozi wa serikali,, then unataja Mashishanga, Mangula, Nchemba, Msekwa, ................etc, ndio maana watu hawakuelewi mkuu!
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,286
Likes
8
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,286 8 135
Ongeza viongozi wastaafu,hii ni dalili kuwa serikali si sikivu kwa wananchi ndio maana inabidi watumie nguvu ya ziada vinginevyo ingekuwa inatekeleza ahadi zake wapinzani ndio wangepaswa kufanya yanayofanywa na Ccm.Ongera upinzani kwa kuwafumbua macho wadanganyika
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wakuu inaonekana serikali karibu yote imehamia Igunga,I am about to write something kuhusiana na uchaguzi huu naomba mnisaidie kuijaza list hii:

Vigogo

1. Mwigulu Nchemba

2. Samuel Malecela

3. Philip Mangula

4. Mashishanga

5. Mukama

6. Msekwa (sina hakika kama huyu bado yuko huko)

7. Wasira

8. Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athuman Mfutakamba

9.

10.

Wabunge:

1. Aeshi Hilali

2. Hamisi BAgaile Kingwangwala ( Not sure kama nimepatia surname)

3. Ester Bulaya.

4. Lusinde

5. Rage

6.

7.

8.

9.
Hivi wakuu niulize na kupenda kujua sheria yetu inasemaje?
Ukisha kuwa waziri na kukatokea uchaguzi mdogo kama huu wa Igunga kwanini waziri kama waziri uje kwenye siasa za kampeni?? kwani wasije wabunge wakawaida ambao hawana cheo serikalini? au Wana chama wenye mvuto wa chama chenu kuwapigia kampeni?

Je sheria inaruhusu waziri kama mtendaji wa serikali kwenya kwenye kampeni?
 
T

thinktank

Senior Member
Joined
Mar 11, 2008
Messages
132
Likes
1
Points
0
T

thinktank

Senior Member
Joined Mar 11, 2008
132 1 0
Tatizo la kuongozwa na ideology, sasa viongozi wa serikali kwa nini wanaipigia kampenni CCM??????? Hiyo unayoita shule nadhani wewe ndiye unaiihitaji zaidi. Usivyo na aibu unauliza eti idadi ya viongozi wa CDM anzisha thread yako kuhusu hiyo bwahaha ahaha ahahah!!!!!!
Wewe ndio unaongozwa na ideology, umeambiwa taja viongozi wa serikali walio kwenye hiyo list unakurupuka tu. Na mbona wewe hujaanzisha thread yako kujibu hoja ya Nyambala.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Wangebinafsicha Chama kama walivyoyamwaga mashirika ya umma. pambaf yao
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
wengi kati ya hao wametajwa kwenye ufisadi, lakini wao wapo tu ndo kusema wanapenda wenyewe au wanaburuzwa tu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Nadhani hiyo list si ya viongozi wa serikali, ni viongozi wa chama.
Serikali=!chama.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Wakuu inaonekana serikali karibu yote imehamia Igunga,I am about to write something kuhusiana na uchaguzi huu naomba mnisaidie kuijaza list hii:

Vigogo

1. Mwigulu Nchemba

2. Samuel Malecela

3. Philip Mangula

4. Mashishanga

5. Mukama

6. Msekwa (sina hakika kama huyu bado yuko huko)

7. Wasira

8. Naibu Waziri wa Uchukuzi, Dk Athuman Mfutakamba

9.

10.

Wabunge:

1. Aeshi Hilali

2. Hamisi BAgaile Kingwangwala ( Not sure kama nimepatia surname)

3. Ester Bulaya.

4. Lusinde

5. Rage

6.

7.

8.

9.
Heee hapa viongozi wa serikali ni wangapi? Mimi nimewaona Wasira na Mfutakamba ambao ni wajumbe wa NEC - CCM na pia ni viongozi wa serikali. Naona hapo kuna viongozi wa CCM ambao hawana kofia mbili.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
List hii inaonyesha baada ya CCM kuambiwa koti jipya halipendezi halina mvuto wanajaribu kuvaa koti la zamani (Mangula Malecela) ambalo limechakaa wakifikiri bado linang'ara.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Nimetoka Kinondoni mchana wa leo, nimekuta ofisi ya CDM makao makuu, imefungwa kibao kimeandikwa, viongozi wakuu wote wako Igunga, ukitaka kuonana na viongozi wa kitaifa hadi kuanzia Octoba 5, 2011
Mawazo ya wanaCCM wengi kama wewe wanafikiri kuongoza chama ni kukaa ofisini Lumumba na kutoa maagizo.
 
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
132
Likes
2
Points
35
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
132 2 35
Yaani JF siku hizi wachangiaji wengi hawako objective kabisa, swali ni rahisi tu na kama hufahamu ni kukaa kimya, lakini watu mishipa inawatoka utafikiri na mimi ni mgombea huko Igunga.
Sema wewe..
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kweli wewe ni THICK TANK; yaani lipipa lililojaa taka za kila aina kwa kuzingatia aina ya lugha uliotumia hapo juu. Wana-JF mtu kama huyu si wa kujadiliana naye jambo. Kaingi humu jana leo hii tayari ni mwenyeji anamwaga matusi na kutuondoa kwenye mada ya msingi.

Swala humu ni kwamba je ni sahihi viongozi wa CCM na serikali kurundikana Igunga huku wakitumia muda na raslmali nyinginezo za umma kufanyia kampeni za kisiasa mgombea wampendaye????

Sasa huyu mwenzetu sijui anageuka mwekundu usoni kwa sababu zipi hasa. MODS do the necessary here, nawashilisha hoja.

Wewe ndio unaongozwa na ideology, umeambiwa taja viongozi wa serikali walio kwenye hiyo list unakurupuka tu. Na mbona wewe hujaanzisha thread yako kujibu hoja ya Nyambala.
 

Forum statistics

Threads 1,213,837
Members 462,336
Posts 28,492,064