Igunga: Kigogo wa CCM afumaniwa na mke wa mtu


Status
Not open for further replies.
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2008
Messages
456
Likes
1
Points
0
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2008
456 1 0
Mojawapo wa viongozi wakuu wa kampeni za CCM amefumaniwa na mke wa mtu gesti wakijivinjari. Mwanamke mwenye uhusiano na mratibu wa kampeni za ccm kapata kipigo cha uhakika imebidi alazwe hospitali. Mumewe aliyempa kipigo vilvile ni kada maarufu wa chama cha mapinduzi. Hata hivyo viongozi wa CCM walijazana polisi na kuweza kuipotezea hiyo issue kuzuia aibu.
Kutoka Tanzania Daima

TIMU ya kampeni ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) imeingia katika msukosuko mkubwa wa chini kwa chini baada ya kiongozi mmoja mwandamizi anayeongoza kampeni hizo (jina tunalihifadhi) kudaiwa kufumaniwa na mke wa mtu, Tanzania Daima limebaini.

Habari za uhakika ambazo gazeti hili limezipata kutoka vyanzo vya kuaminika katika Ofisi Ndogo za CCM Makao Makuu jijini Dar es Salaam na kutoka Igunga zinaeleza kuwa tukio hilo limesababisha kujeruhiwa vibaya kwa mwanamke huyo.

Ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na Tanzania Daima kwa sharti la jina lake kutoandikwa gazetini alisema sakata hilo lilianza baada ya mume wa mwanamke anayedaiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na kigogo huyo anayeongoza kampeni za chama hicho kuvamia chumba ambacho watuhumiwa hao walikuwamo na kuanza kumwadhibu mkewe kwa kipigo.

Kwa mujibu wa ofisa huyo, wakati vuta nikuvute kati ya mke na mume ikiendelea chumbani, kigogo huyo wa CCM alifanikiwa kutoroka na kuwaacha wanandoa hao ambao wote wawili ni makada wa CCM wakiendelea kupambana.

Habari zinaeleza kwamba mtafaruku huo ulimsababishia mwanamke huyo aliyekuwa miongoni mwa kundi la mabinti wapatao 10 wanaotumika kuhamasisha kwenye kampeni hizo majeraha makubwa yaliyomlazimisha apelekwe hospitalini kwa ajili ya matibabu.

Chanzo kingine cha kuaminika cha habari kililieleza gazeti hili kwamba kabla ya kwenda hospitalini, mwanamke huyo alilazimika kupita katika kituo cha polisi cha Igunga ili akapatiwe fomu maalum ya idhini ya matibabu (PF3).

Inaelezwa kwamba mara baada ya kufikishwa kituoni hapo na wasamaria wema, mwanamke huyo (jina tunalo) alitakiwa kwanza kulitaja jina la mtu aliyemsababishia majeraha hayo na akajikuta akipata wakati mgumu kumtaja mumewe.

Habari zinaeleza kwamba taarifa za tukio hilo zilipofika katika ofisi za CCM wilaya ya Igunga, maofisa wa chama hicho waliingilia kati na kuamua kulizima jambo hilo chini kwa chini ili kuepukana na hatari ya kuvuruga kampeni nzima za ubunge cha chama hicho.

"Ni kweli tumepokea habari za kusikitisha kuhusu kiongozi wetu mmoja wa juu katika kampeni kukumbwa na kashfa ya kufumaniwa na kusababisha mwanamke aliyadaiwa kuwa na uhusiano naye kupata kipigo kikali kutoka kwa mumewe ambaye pia ni kada maarufu wa chama chetu Igunga," alisema ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na gazeti hili.

Hata hivyo, ofisa huyo alisema uchunguzi walioufanya awali kuhusu tukio hilo umebaini taarifa za kigogo huyo wa CCM kuwa na uhusiano usiofaa na mke wa mtu zilivujishwa na kundi la vijana wengine wa kiume walio katika timu hiyohiyo ya kampeni ya CCM ambao ndiyo waliopenyeza taarifa hizo kwa mume wa mwanamke anayetuhumiwa.

Wakati chama hicho kikihaha kulifunika sakata hilo ili lisivuje, viongozi wake waandamizi walipata wakati mgumu kumnadi mgombea wao, Dk. Peter Kafumu, kwenye ngome ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), katika Kata ya Nyandekwa, katika jimbo la Igunga.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Sasa kama issue imeshapotezewa unaileta ya nini hapa?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
mizee hii badala ya kukampeni inawaza kuoakatana tu
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Hawa Ccm ni laana ,ama ni nini..madume ya mbegu eeh.?? Tamaa mbaya.!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
wakati wowote ni wakati wa chai.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
CCM ni balaa hiyo ilikuwa session ya kampeni ya usiku
kumbuka mama Salma alisema wao watafanya kampeni siyo nyumba kwa nyumba bali shuka kwa shuka.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,124
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,124 193 160
unaweza kudanganya watu kila siku lakini ipo siku utaumbuka kwa matendo yako, adhabu yao bado kwani wanajua ni nn walichofanya 2010 kuiba haki ya watanzania. mengi yatajitokeza hayo madogo,tutarajie mengi na maafa pia kwa wale walioiba haki majimboni na pia tutarajie kuumbuka kwa wengi, huwezi kuiba haki ya mtanzania alafu Mungu akakuacha uendelee kuiba bila kukupa kichapo hapa hapa duniani.sala za wanyonge zitawafuata popote walipo.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
821
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 821 280
Kwa siasa hizi kuna kila dalili CDM IKASHINDA IGUNGA maana naona mnajitahidi, wapi ile video ya vijana wanaopewa mafunzo ya ugaidi?
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
Sasa kama issue imeshapotezewa unaileta ya nini hapa?
Kwani umelazishwa kuisoma? Huu ndo mwisho wenu baada ya kufanya kampeni za kuwadanya wana igunga nyi ngono tu.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Sasa kama issue imeshapotezewa unaileta ya nini hapa?
Imeletwa hapa kuonesha jinsi viongozi wa ccm walivyokosa maadili ; pia jinsi ufuska ulivyokuwa ni utamaduni wa chama cha magamba!!!
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Staili ya Dk SLAA hiyo ya kupora wake za watu.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Sasa kama issue imeshapotezewa unaileta ya nini hapa?
mkuu,vp yale mavingereza yako magumu kama ya wapenda sifa kwenye debate enzi za o level mbona huyaandiki tena?.... poleni kwa kufumaniana,nawe uwe makini na mkeo mana inaonekana ni kamchezo kenu magambaz...
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,265
Likes
166
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,265 166 160
• Kigogo afumaniwa na mke wa mtu


na Mwandishi wetu


TIMU ya kampeni ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) imeingia katika msukosuko mkubwa wa chini kwa chini baada ya kiongozi mmoja mwandamizi anayeongoza kampeni hizo (jina tunalihifadhi) kudaiwa kufumaniwa na mke wa mtu, Tanzania Daima limebaini.

Habari za uhakika ambazo gazeti hili limezipata kutoka vyanzo vya kuaminika katika Ofisi Ndogo za CCM Makao Makuu jijini Dar es Salaam na kutoka Igunga zinaeleza kuwa tukio hilo limesababisha kujeruhiwa vibaya kwa mwanamke huyo.

Ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na Tanzania Daima kwa sharti la jina lake kutoandikwa gazetini alisema sakata hilo lilianza baada ya mume wa mwanamke anayedaiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na kigogo huyo anayeongoza kampeni za chama hicho kuvamia chumba ambacho watuhumiwa hao walikuwamo na kuanza kumwadhibu mkewe kwa kipigo.

Kwa mujibu wa ofisa huyo, wakati vuta nikuvute kati ya mke na mume ikiendelea chumbani, kigogo huyo wa CCM alifanikiwa kutoroka na kuwaacha wanandoa hao ambao wote wawili ni makada wa CCM wakiendelea kupambana.

Habari zinaeleza kwamba mtafaruku huo ulimsababishia mwanamke huyo aliyekuwa miongoni mwa kundi la mabinti wapatao 10 wanaotumika kuhamasisha kwenye kampeni hizo majeraha makubwa yaliyomlazimisha apelekwe hospitalini kwa ajili ya matibabu.

Chanzo kingine cha kuaminika cha habari kililieleza gazeti hili kwamba kabla ya kwenda hospitalini, mwanamke huyo alilazimika kupita katika kituo cha polisi cha Igunga ili akapatiwe fomu maalum ya idhini ya matibabu (PF3).

Inaelezwa kwamba mara baada ya kufikishwa kituoni hapo na wasamaria wema, mwanamke huyo (jina tunalo) alitakiwa kwanza kulitaja jina la mtu aliyemsababishia majeraha hayo na akajikuta akipata wakati mgumu kumtaja mumewe.

Habari zinaeleza kwamba taarifa za tukio hilo zilipofika katika ofisi za CCM wilaya ya Igunga, maofisa wa chama hicho waliingilia kati na kuamua kulizima jambo hilo chini kwa chini ili kuepukana na hatari ya kuvuruga kampeni nzima za ubunge cha chama hicho.

"Ni kweli tumepokea habari za kusikitisha kuhusu kiongozi wetu mmoja wa juu katika kampeni kukumbwa na kashfa ya kufumaniwa na kusababisha mwanamke aliyadaiwa kuwa na uhusiano naye kupata kipigo kikali kutoka kwa mumewe ambaye pia ni kada maarufu wa chama chetu Igunga," alisema ofisa mmoja wa juu wa CCM aliyezungumza na gazeti hili.

Hata hivyo, ofisa huyo alisema uchunguzi walioufanya awali kuhusu tukio hilo umebaini taarifa za kigogo huyo wa CCM kuwa na uhusiano usiofaa na mke wa mtu zilivujishwa na kundi la vijana wengine wa kiume walio katika timu hiyohiyo ya kampeni ya CCM ambao ndiyo waliopenyeza taarifa hizo kwa mume wa mwanamke anayetuhumiwa.

Wakati chama hicho kikihaha kulifunika sakata hilo ili lisivuje, viongozi wake waandamizi walipata wakati mgumu kumnadi mgombea wao, Dk. Peter Kafumu, kwenye ngome ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), katika Kata ya Nyandekwa, katika jimbo la Igunga.

Ilimlazimu Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Fedha na Uchumi, Mwigulu Mchemba, ambaye pia ni Meneja Kampeni wa Dk. Kafumu, kuwaangukia wanakijiji wa Ussongo, katika kata hiyo, kuwaomba wapunguze jaziba.

CHADEMA ndiyo inaonekana kuwa na mashabiki wengi katika eneo hilo, lakini Mchemba aliwaomba wamchague mgombea wa CCM.
Akizungumza kwenye mkutano wa hadhara mjini hapa, Mchemba alidai kuwa kukichagua chama cha upinzani ni sawa na kuchoma moto nyumba yenye kunguni badala ya kumwagia maji kitanda.

"Nilipokuwa mdogo, kwa sababu nimezaliwa katika familia maskini, nilikuwa nalala kwenye kitanda chenye kunguni, sasa nikajifunza kwamba ili kuwaondoa kunguni lazima ukimwagie maji ya moto kitanda hicho. Hii ni busara tu, lakini mwingine anaichoma moto nyumba nzima," alisema.
Ili kujihami, CCM iliomba ulinzi wa polisi tofauti na mikutano yake mingine.

Mwigulu alisema wanaoibeza CCM hawapendi kuona maendeleo ya wakazi wa Igunga na vitongoji vyake, kwa kuwa baada ya uchaguzi wote wanarejea makwao.

Alisema, "Tunao madiwani 32 kwenye Baraza la Madiwani wa Halmashauri ya Igunga kati yao wawili wanatoka upinzani waliobaki ni CCM kwa nini tuchanganye punda na ng'ombe kwenye kilimo? Ni wanyama wenye sifa tofauti katika kufanya kazi."

Dk. Kafumu aliahidi kusimamia rasilimali za wakazi wa Igunga kwa kuhakikisha kila kinachopatikana kinatumika kwa faida yao na si vinginevyo. Aliahidi kushirikiana nao kwenye maendeleo ya shule, zahanati na kumaliza tatizo sugu la maji.
"Nimezaliwa hapa Igunga, mmenilea na kunisomesha ninyi wenyewe naowaomba mniruhusu niwatumikie kwa kuwa nazifahamu fika kero za wilaya yetu," alisisitiza.

Gazeti la Tanzania Daima
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
CCM magamba>CCM kunguni,...................,...........................,........................
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
magamba wamebanwa vilivyo ndo maana huyo kaamua kupunguza stress walau kwa kubanjua amri ya 6 na kada mwenzie.lakini ccm ndo walisema slaa kaoa mke wa mtu so what si waonyeshe mfano?
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Du kumbe haka katabia hakapo kwa wakulu tu ambao husafiri na vimada wao wanapokwenda huko nje ya nchi kwa kutumia kodi ya walala hoi watanzania, kumbe mpaka ktk ngazi ya Wilaya? ahaaaa Chama hiki jamani...! haya tusubiri, labda watakuja kukanusha......
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
wakuu mlioko igunga tu wekeeni majina ya hao wagoni hapa jamvini
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Aibu yao!
Hii inatosha kabisa kuwanyima kura, maana wanaendeleza ufisadi wa ngono!
 
A

ASKOFU MSAIDIZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
209
Likes
0
Points
0
A

ASKOFU MSAIDIZI

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
209 0 0
Machafuo ni matokeo ya kukosekana haki
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560