Igunga: CCM kwisha habari yake


DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
CDM ushindi unanukia Igunga, CCM sasa mbinu zao zote za kuchakachua matokeo zimeshajulikana, na wakijaribu mbinu yoyote ile tutawaCTV.

Peeeeopleeeeeees.............
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,593
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,593 280
Wishful Thinking.
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
mbinu iliyomaki ni kama kibaki na odinga chini ya jaji kivitu
 
K

kjesp

Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kjesp

Member
Joined Sep 15, 2011
11 0 0
mwisho wao wanauona maji yaeleke kina kirefu
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,857
Likes
147
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,857 147 160
kwanini ccm washinde!? hawana sababu ya kushinda Igunga NAAAMINI CDM WATASHINDA!
KUOINYESHA MIAFRIKA SIVYO TULIVYO!
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Kwani wao hawajui kuchakachua? CDM wakilala wamekwisha.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
kwanini ccm washinde!? hawana sababu ya kushinda Igunga NAAAMINI CDM WATASHINDA!
KUOINYESHA MIAFRIKA SIVYO TULIVYO!
Ni ndoto za mchana , na kesho kutwa hutaonekana humu ndani ! CDM si chama cha siasa ni WANAHARAKATI wa siasa
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
mbinu iliyomaki ni kama kibaki na odinga chini ya jaji kivitu

Mkuu umenikumbusha Kivuitu. Wakati wakenya wanauwana kwasababu alimtangaza mgombea aliyeshindwa, jamaa na Moi walikuwa Ngurdoto wanakula raha! Nashangaa kwann hakupelekwa The Heague kama wenzie!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Unajua ccm ina matatizo sana mtaji wake ni kufanya rafu kwenye uchaguzi..cdm msilalamike si mlisha jua mbinu wanazofanya zuieni uovu wao..........all the best cdm.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Ni ndoto za mchana , na kesho kutwa hutaonekana humu ndani ! CDM si chama cha siasa ni WANAHARAKATI wa siasa

Inawezekana kabisa unacho"kinena!". Wanahahakati wa kisiasa wenye lengo la kuikomboa nchi yetu kutoka kwenye makucha ya mafisadi!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Inawezekana kabisa unacho"kinena!". Wanahahakati wa kisiasa wenye lengo la kuikomboa nchi yetu kutoka kwenye makucha ya mafisadi!
Siku posho itakapokatika ndipo atajua umuhimu wa wanaharakati wa chadema.
 
M

mtz flani

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
M

mtz flani

Member
Joined Aug 31, 2011
36 0 0
just wait and c.....uko tunduma unatangaza ushindi wa cdm igunga kama sio bangi nini?
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Kama haya ni kweli, Basi Tanzania inahitaji wanaharakati wa aina hii ili tuendelee.



Ni ndoto za mchana , na kesho kutwa hutaonekana humu ndani ! CDM si chama cha siasa ni WANAHARAKATI wa siasa
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,179