Ifakara: Kuhama Chama kwasababisha achomwe kisu

Ifakara: Kuhama Chama kwasababisha achomwe kisu

ChanaNywele

New Member
Joined
Sep 6, 2020
Posts
2
Reaction score
0
Katika Kampeni za Mgombea Ubunge wa CCM Jimbo la Kilombero Bw Abubakar Asenga zilizofanyika Kata ya Viwanja Sitini Oct 2 Vijana 6 Wa CHADEMA walirudisha KADI zao na Kujiunga na CCM
Katika Mkutano wa Mbunge huyo Kata ya Mlabani Oct 3 alijitokeza mmoja wa vijana wale nakuonyesha Jeraha kubwa Mkononi kuwa alitobolewa na Kisu na Kiongozi wa Chama fulani Katika kijiwe chao Cha Uchimbaji Mchanga Kionjo Baada ya kurudi kijiweni hapo.

Jeshi la Polisi limethibitisha tukio hilo na kuwa kijana aliefahamika Kwa jina la Richard Mfitanga Maarufu (Mbishi Kufa) anatafutwa na Jeshi hilo ili hatua za Kisheria ziweze kuchukuliwa.
Ndugu tuiombee nchi yetu ivuke salama katika Uchaguzi Mkuu
Tupunguze chuki na Visasi
IMG-20201003-WA0003.jpg
View attachment 1589605
 
Chadema ni Chama cha wauwaji na majambazi, mpaka sasa wameshaua raia wanne

Na kuchoma majengo mawili, Tundu anatekeleza maelekezo, kwamba hutashinda ila anzisha vurugu ili tuingilie kati, wamefeli tayari.
 
Chadema ni Chama cha wauwaji na majambazi, mpaka sasa wameshaua raia wanne

Na kuchoma majengo mawili, Tundu anatekeleza maelekezo, kwamba hutashinda ila anzisha vurugu ili tuingilie kati, wamefeli tayari.
CCM ni chama cha watekaji watu, kwa kutumia watu wasiojulikana.
 
Serikali ichukuwe hatua haraka kabla ya hicho chama hakijawa cha kigaidi!
 
Ukute jamaa alifika hapo a wanapofanyia kazi mdomo ukawa mrefu maana anavyoonekana anaongea sana,
Huyo jamaa alie mchoma kisu amefanya vyema kabisa wala simlaumu.

Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
 
Ben SAA nane muulizeni mwenyekiti wenu
Mwenyekiti huyu huyu ambaye hukamatwa na kuwekwa ndani na akina Sabaya kwa kesi za kulima mboga mabondeni? Vyombo vya dola vinaogopa nini kumkamata kwa kesi ya mauaji?

Kweli Waswahili hadhi yetu ya ubinadamu imeshushwa na mapokeo ya siasa,tumepoteza uwezo wa kufikiri na tulio waachia kazi ya kufikiri kwa niaba yetu fikra zao ni za kutufitinisha tu.
 
Ni dhahiri CHADEMA ni chama hatari

Mamlaka mbalimbali za nchi wakimulike sana hicho chama
 
Chadema ni Chama cha wauwaji na majambazi, mpaka sasa wameshaua raia wanne

Na kuchoma majengo mawili, Tundu anatekeleza maelekezo, kwamba hutashinda ila anzisha vurugu ili tuingilie kati, wamefeli tayari.
CHADEMA chama cha fujo na mauaji
 
Chadema ni Chama cha wauwaji na majambazi, mpaka sasa wameshaua raia wanne

Na kuchoma majengo mawili, Tundu anatekeleza maelekezo, kwamba hutashinda ila anzisha vurugu ili tuingilie kati, wamefeli tayari.
Unaandika utafikiri umechomekwa dhakari. Hayo maagizo mnayoyaimba na wanaume zako mlikuwapo wakati anapewa ?
 
Back
Top Bottom