Idrissa Rajab Awehuka

Idrissa Rajab Awehuka

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Aliyekua beki kisiki wa Timu ya Taifa na Mtibwa na baadaye kwenda kucheza soka la kulipwa, inasemekana amewehuka kabisaaaaaaa na sasa yu miongoni mwa wagonjwa wa akili

Habari za uhakika kabisa toka kwa mpangaji jirani na mchezaji huyo maeno ya Tabata Dar Es Salaam zinasema kwamba mchezaji huyo amechukuliwa na nduguze akiendelea kupata matibabu ya ugonjwa wake huo

My Take; bila shaka wabashiri watakuja na sababu kedekede juu ya kuwehuka kwa mchezaji huyo

chanzo; Jirani ya mchezaji
 
badala yake utasikia kapigwa misumari na mchezaji wa namba moja na yeye
 
TAIFA+STARS+2010.JPG
wa pili tokA KULIA WALIOCHUCHUMAA
 
Wa pili toka kushoto si ni NIZAR KHALFAN au mi ndo sioni vizuri...


Yap Seto huyo ni Nizar, nadhani Amavubi alimaanisha wa pili tokea kulia waliochuchumaa maana ndiye haswa.

Hii ni picha yake nyingine.

Sofapaka-Idrissa-Rajab-300.JPG


Kama ni kweli namuombea heri kwa Mwenyezi Mungu apone na kurudia kiwango chake.
 
Last edited by a moderator:
Wampeleke kwa daktari wa magonjwa ya akili, waache uduwanzi.

Umbea mtupu.

Kwa watu wanaojua maana ya faragha za mtu binafsi, hususan kuhusu ugonjwa, kuleta habari hii JF ni kukosa ustaarabu.
 
Tukiwaambia waache bangi hawasikii. Bangi kama sio fani yako kwa kweli utaumbuka. Mia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom