Idea for Documentary film

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,145
2,000
Habari

Binafsi Huwa napenda kutizama Documentaries tofauti hasa za nje

Inawezekana kuna Wadau hapa Wana idea flani nzuri za Documentaries ambazo wangependa zitengenezwe siku moja

Kama Una idea flani ya Documentary ya Kiafrica hasa kwa Mazingira ya Tanzania (na Wewe sio mtu wa Video Production), means hutakuja kufanya coz sio fani yako.. unaweza kuweka idea hapa

Thanks.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom