Idd Simba ametuweza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd Simba ametuweza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isaac, Jun 2, 2012.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 603
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wakati Idd Simba akiwa Waziri wa viwanda na biashara, kuna kampuni ilituma maombi ya kufungua kiwanda cha pedi.
    Katika hali ya ajabu, faili husika lilitoweka katika mazingira ya ajabu. Hata hivyo mke wa Idd Simba alifungua kiwanda cha pedi miaka kadhaa baadae.
    Hilo si tatizo ila tatizo halisi ni pale Simba alipojidhamini kwa bil 8 dhamana yake ikiwa ni kiwanda hichohicho. Kwa maneno mengine mahakama imekubali dhamana isiyokuwepo kwani kiwanda husika hakijasajiliwa kiserikali.
     
  2. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ukistaajabu ya ccm utaona ya shetani.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    What do you expect from Shamba la bibi???
     
  5. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,746
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Niliisha sema ninarudia tena watu wafuatao kujipenyeza na kuingia katika systerm ni janga la taifa ambalo litatukumba hivi karibuni:-( 1). Aden Rage (2) Idd Simba ( 3) Rostam Aziz ( 4) Mohamed DEWJI (5) Murji (6) Abood n.k watu hawa wamengia kwenye syterm kupitia CCM licha ya wengine kati ya hao wanarecord chafu sana sana huko nyuma hawastahili kabisa kukabidhiwa dhamana ya uongozi. Watu hawa zama za mwenye CCM yuko hai Mzee Nyerere majina yao yalikuwa yanakatwa kila mala wakiomba uongozi kupitia ticketi ya chama hicho.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Alifanya mambo yake fasta fasta kabla wajinga hawajawa werevu
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Blay wasinuka? Nhaule msina Mkristo hamba mkonongo wose wa kaya ndodo? Nakatala!
    Ayu Simba mwenecho si ali na Pride, leche wabate yiyo
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,447
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Mkuu una hila wewe! Waja wa Mnyaaaazi Mungu hao. Wallahi, fitna zako hazitafanikiwa.
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Simba ni tajiri longtime, tuuweke ufisadi wake kwenye darubini. mengine yatakuwa ni majungu. Hata mwalim amekufa akijua utajiri wa huyu mzawa.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    abood aliwah kukatwa jina mara mbili
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    yaani alikua akilialia na UZAWA kumbe mnafiki tu,shenzi zake yule mrundi
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Safi mkuu and the list goes on, Yusufu Manji yeye anawatuma tu, ni mfadhili!!! Waliopo ambao ndo marafiki za hao uliowataji ni pamoja na EL, kunguru wenye rangi moja fly together!!!! white flocks never fly with black flocks!!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Si utajiri halali ni wa kishenzi tu. Hivi unafahamu kuwa Pride Tanzania ilianzishwa kwa grant ya kifadhili ili isaidie microfinance halafu mwishowe akafanya alivyofanya na sasa anaimiliki na ndugu zako maskini wanakwamuliwa pale kila tone la damu yao? Hivi unajua kile kiwanda cha pedi cha mkewe cha Kays kama kilikuwa ni almost hakilipi kodi? Hivi bado kipi hiki? Acha kabisa huyu ni Rundi lina damu ya Kirundi na halina uchungu na Tanzania. Hivi lile sakatia lake la uraia lilishia wapi au alishanunu news Editors!!! Tafadhali hebu tulifnumue. Jerry Muro uko wapi siku hizi? Ingia media private maana tume kumiso sana. Tumfukur huyu Iddi Simba ila tusikubali hongo maana nasikia hela yake chafu na ndefu!!!
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Iddi Simba pia Mara kadhaa aliondolewa kugombea Umeya wa Jiji
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hawa Serengeti Advisers wako kwenye ubia na ile kampuni ya Agrisol ambayo Pinda amewapa ekari 800,000 kwa miaka tisini na tisa kwa kulipa shilingi mia mbili kwa eka kwa mwaka na kuwataka wakimbizi wa Burundi wanaoishi maeneo hayo waondoke ili wapewe uraia wa Tanzania.
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umesahau subash patel na yule somaia
     
  17. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Jizi sana hili dudu
     
  18. t

    tanfossil Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iddi Simba si ali sema na aliwatukana wadosi? Sasa je yeye (Mzawa) amefanya nini? Manfiki wa first order...hana haya mpumbavu....sas wahindi wanatucheka...na wanasema ikoje huyu mwanaharakati wa wazawa amiba pesa yenu na kwa style....LOL
     
  19. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2016
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Kiboko yenu huyo
     
  20. B

    BasilSawewe JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 453
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Teh teh teh. Nimefurahishwa sn na comment hii. Big up.
     
Loading...