Idadi ya waliuawa yafikia 5 baada ya makabiliano kati ya polisi na wafuasi wa Odinga


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,042
Likes
53,067
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,042 53,067 280
Idadi ya waliuawa baada ya kutokea makabiliano kati ya polisi wa Kenya na wafuasi wa kiongozi wa upinzani, Raila Odinga imefikia watano huku gari la polisi likichomwa moto.

Polisi walifyatua risasi za moto na mabomu ya kutoa machozi kwa wafuasi wa Odinga sambamba na magari ya viongozi wa upinzani NASA, kuzuia msafara wa Odinga uliokuwa ukitoka uwanja wa ndege kumpokea kiongozi wao Raila Odinga aliporudi kutoka ziara ya Marekani na Ulaya.

Makundi ya kutetea haki za binadamu yamewalaani polisi, kwa kuwa na upendeleo katika mzozo wa kisiasa na kukiuka katiba kwa kuwazuia wafuasi wa upinzani kukusanyika.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,311
Likes
1,583
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,311 1,583 280
This is not good news at all.Kesi za kupinga matokeo zimefikia wapi.Nairobi inapaswa kutatua mgogoro huu haraka
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,042
Likes
53,067
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,042 53,067 280
This is not good news at all.Kesi za kupinga matokeo zimefikia wapi.Nairobi inapaswa kutatua mgogoro huu haraka
Wanaochelewesha ni hawa Majaji, kesi za wanaopinga uchaguzi wa marudio za akina Bw. Harun Mwau ndo kwanza zimeanza kusikilizwa wiki iliyopita. Maamuzi ya haraka yanahitajika hapo
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,530
Likes
13,037
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,530 13,037 280
Ni kama huku tu...Polisi wanajipendekeza na kupendelea upande flani kwaajili ya kulinda matumbo yao.

Hawana haja ya kujali haki za raia.
 
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
235
Likes
274
Points
80
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
235 274 80
Mungu angekuwa na mawazo km ya kwangu angelifuta bara la Africa tu!! Maana wenzetu ukikuta wanaendesha maisha yao kidemokrasia ni democrasia kweli,ukikuta wanaendesha maisha yao kidicteta ni udicteta kweli,na kila mmoja ana kubaliana na hali!! Na hii ni kwa sababu wenzetu hawana unafki wanasimamia wanachokiamin kiwe kibaya au kizuri!! Sisi waafrica kinachotuponza ni unafki,yaan leo tunataka tujionyeshe wema kwa wenzetu kube sio kweli,au tujionyeshe wabaya kumbe sisi wema ila tunahangaikia maslahi tu!!!
"Ee Mungu Tusaidie"
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,042
Likes
53,067
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,042 53,067 280
Sisi waafrica kinachotuponza ni unafki,yaan leo tunataka tujionyeshe wema kwa wenzetu kube sio kweli,au tujionyeshe wabaya kumbe sisi wema ila tunahangaikia maslahi tu!!!
"Ee Mungu Tusaidie"
Mkuu.. Sasa kwa yanayotokea Kenya unafiki uko wapi hapo? Na nani wa kulaumiwa?
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,486
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,486 280
Tatizo ni Uhuru Kenyatta na Ruto.

Kwani Raila kupokelwa na wafuasi wake inawazuia nini wao kuwa Rais na makamo wa Rais!?

Ni ujinga tu wa bangi na cocaine anazo vuta na kula Mr Uhuru Kenyatta.

Tumeona, Yale maandamano hayakuwa ya fujo fujo au machafuko wamekuja kwa amani kabisa ila baada ya polisi kuanza kujiandaa eneo la Uhuru park, na kuwashambulia walipokaribia kufika katikati ya jiji.

Ila Kwengine kote walikopita hatukuona fujo hata kugusa gari au kiosk ama mboga za mama muuza genge la mbogamboga.

Automatically, there were no tangible reasons for such kind of a resistance and use of police organ to people who came to met Mr Raila.

Tatizo ni viongozi kujitoa ufahamu.
 
logania

logania

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
388
Likes
199
Points
60
logania

logania

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
388 199 60
Tatizo ni Uhuru Kenyatta na Ruto.

Kwani Raila kupokelwa na wafuasi wake inawazuia nini wao kuwa Rais na makamo wa Rais!?

Ni ujinga tu wa bangi na cocaine anazo vuta na kula Mr Uhuru Kenyatta.

Tumeona, Yale maandamano hayakuwa ya fujo fujo au machafuko wamekuja kwa amani kabisa ila baada ya polisi kuanza kujiandaa eneo la Uhuru park, na kuwashambulia walipokaribia kufika katikati ya jiji.

Ila Kwengine kote walikopita hatukuona fujo hata kugusa gari au kiosk ama mboga za mama muuza genge la mbogamboga.

Automatically, there were no tangible reasons for such kind of a resistance and use of police organ to people who came to met Mr Raila.

Tatizo ni viongozi kujitoa ufahamu.
I agree with you on this one...Raila has a following like any other opposition politician...I really don't see why welcoming him home was a big deal for the police force...
 
N

nkobhe255

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
238
Likes
228
Points
60
N

nkobhe255

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
238 228 60
Tatizo ni Uhuru Kenyatta na Ruto.

Kwani Raila kupokelwa na wafuasi wake inawazuia nini wao kuwa Rais na makamo wa Rais!?

Ni ujinga tu wa bangi na cocaine anazo vuta na kula Mr Uhuru Kenyatta.

Tumeona, Yale maandamano hayakuwa ya fujo fujo au machafuko wamekuja kwa amani kabisa ila baada ya polisi kuanza kujiandaa eneo la Uhuru park, na kuwashambulia walipokaribia kufika katikati ya jiji.

Ila Kwengine kote walikopita hatukuona fujo hata kugusa gari au kiosk ama mboga za mama muuza genge la mbogamboga.

Automatically, there were no tangible reasons for such kind of a resistance and use of police organ to people who came to met Mr Raila.

Tatizo ni viongozi kujitoa ufahamu.
Ngoja tu nifafanue kwa jinsi nilivyo elewa jinsi vurugu zilivyo anza.

Jeshi la polisi lilikuwa halitaki RAO awahutubie wafuasi wake kwenye uwanja wa UHURU PARK kwa kuwa ungeharibu mitihani ya kitaifa ya kidato cha nne ambao unaendelea kufanyika nchi nzima. MZOZO ULIANZIA HAPO na ndipo RAO alipofanikiwa kuwahutubia wafuasi wake maeneo ya SLUM ya KIBERA
 
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,410
Likes
1,855
Points
280
Age
48
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,410 1,855 280
Polisi wahuni tuu hamna jipya huku
[/IMG]
fb_img_1510947680316-jpg.632995

Wanevunja bar la mtu na kuanza kunywa vileo!
fb_img_1511007647969-jpg.632998
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,337
Likes
3,207
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,337 3,207 280
Polisi wahuni tuu hamna jipya huku
[/IMG] View attachment 632995
Wanevunja bar la mtu na kuanza kunywa vileo!
View attachment 632998
Wamevunja milango kisha wakafunga huku wakinywa vileo? Mbona sioni vileo unavyosema kwenye picha? Hao civilian wako hapo naona kama ni wenyewe duka hizo na pia wafanyikazi kwa hiyo your cheap propaganda has thus terribly failed.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
nyambafu kabisa hawa, wacha wauwane tu..
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,508
Likes
1,580
Points
280
Age
42
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,508 1,580 280
Baba is Back in town.
 
Spenzia

Spenzia

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
498
Likes
211
Points
60
Spenzia

Spenzia

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
498 211 60
Tatizo ni Uhuru Kenyatta na Ruto.

Kwani Raila kupokelwa na wafuasi wake inawazuia nini wao kuwa Rais na makamo wa Rais!?

Ni ujinga tu wa bangi na cocaine anazo vuta na kula Mr Uhuru Kenyatta.

Tumeona, Yale maandamano hayakuwa ya fujo fujo au machafuko wamekuja kwa amani kabisa ila baada ya polisi kuanza kujiandaa eneo la Uhuru park, na kuwashambulia walipokaribia kufika katikati ya jiji.

Ila Kwengine kote walikopita hatukuona fujo hata kugusa gari au kiosk ama mboga za mama muuza genge la mbogamboga.

Automatically, there were no tangible reasons for such kind of a resistance and use of police organ to people who came to met Mr Raila.

Tatizo ni viongozi kujitoa ufahamu.
Wewe hauwajui hao wajaluo unaotetea,wakikubaliwa wafanye wanavyotaka hufanya na kuacha mahalibifu makubwa na hasara
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,015
Likes
8,799
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,015 8,799 280
Ni kama huku tu...Polisi wanajipendekeza na kupendelea upande flani kwaajili ya kulinda matumbo yao.

Hawana haja ya kujali haki za raia.
Imekuaje tena? Si Mlisema huko ndio Baba wa demokrasia?
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,015
Likes
8,799
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,015 8,799 280
Sasa hapa ndio huwa naona great mind ya Magufuli, Magufuli aliona mbali ili kuepusha haya yote hakuna maandamano Tanzania ban all the demonstrations and other mad political rallies ili kila mtu aishi

Huwa wanataka maandamano lakini matokeo ya maandamano hawahataki
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,987